ดู: 708|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] รีวิวศัลยกรรม ปากกระจับ ได้ทำฟรีจากกิจกรรมค่ะ >///<

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย earneiei เมื่อ 2018-11-6 11:19

สวัสดีค่ะ รีวิวแรกของเราเลยค่ะ
เราได้ทำปากกระจับฟรี กิจกรรมแจกศัลยกรรมฟรี ของโรงพยาบาลมาสเตอร์พีซค่ะ
คือเราเป็นคนที่มี ปากบานและหนามากๆๆๆ จนทาลิปนี่ถึงขั้นเปลืองเลยค่ะ
โดนล้อด้วยค่ะ เพื่อนที่ ม. ก็ติดแซวว่าปากเหมือนตัวซิมป์สัน
แบบนี้เลย
V
V

ส่วนปากของเราแบบนี้

ตอนผ่าตัดตื่นเต้นมากค่ะ กลัวมากด้วย กลัวยามันไม่ชา
จะเผลอคอยเอามือจิกปากตัวเอง จนแอบโดนดุไปเลยค่ะ
แต่ที่จำได้ตอนที่คุณหมอเริ่มทำคือ คุณหมอจะเข้ามาวาด ๆ
แล้วก็ กรีด เย็บ แบบนี้วน ๆ ไปค่ะ
แต่ตอนนั้นเราจะรู้สึกเบลอ ๆ นะ แล้วก็ชาปากด้วยเลยทำให้ไม่รู้สึกเจ็บค่ะ
ของเราตัดแค่ด้านบนนะคะ เพราะข้างล่างคุณหมอบอกว่าปากอิ่มๆสวยกว่า

หลังทำเจ่อหนักมากกกกก 5555555 คือต้องใส่แมส แบบว่าอายไงปากบวม

เจ่อสุด บวมสุด 555 เจ็บแบบระบมนิด ๆ ช่วง 2 - 3 วันแรกค่ะ

ไปแบบเจ่อ ๆ 5555 โดนล้อหนักกว่าเดิม กินข้าวก็ลำบากนิดนึง ต้องคอยระวังแผล

ตอนนี้ก็วันที่ 7 ค่ะ ที่โรงพยาบาลทำไม่ใช้ไหมละลายนะคะ
จะต้องไปตัดไหมด้วยหลังทำ แต่ตอนนี้ก็เริ่มกินข้าวอะไรได้ตามปกติแล้วค่ะ

ตอนนี้ไม่ซิมป์สันแล้วค่ะ เย้ 555
คิดอยากทำเหมือนกัน เเต่กลัวเจ็บ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้