ดู: 724|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากกระจับ+ตาบน ทำพร้อมกันไปเลยจะได้สวย เป๊ะ ปัง by เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

วันนี้เป็นวันของทรายแล้ว วันที่จะได้มาแบ่งปันความสวยให้เพื่อนๆได้ชมกานนน อิอิ ทรายไปจัดปากกระจับกับตาสองชั้นมาค่ะ ด้วยความที่ตัวเองเนี่ยเป็นคนที่ปากบนอะหนามากๆแล้วก็ไม่เป็นกระจับด้วย ถามว่าน่าเกลียดมั้ยมันก็ไม่ขนาดนั้นหรอกค่ะ แต่เราก็อยากให้ตัวเองดูดีอะเนอะอะไรที่ทำได้แล้วถ้ามันดีทรายก็ทำค่ะ อีกอย่างเพื่อนๆทรายก็ทำกันทั้งนั้น คนอื่นๆที่รู้จักก็ทำกัน แต่ละคนนี่สวยเป๊ะมาก จะบอกว่าบางคนทำมาอย่างเดียวหน้าเปลี่ยนเลยก็มี สนใจสิคะรออัลไรรร 555 เดี๋ยวจะเอารูปผู้หญิงปากหนาๆตาชั้นเดียวมาอวดเพื่อนๆดีกว่าาา

ก่อนทำ

เนี่ยๆ แบบนี้เลยจ้าาา ปากก็จะหนาๆส่วนตาก็จะหาชั้นตาไม่ค่อยเจอหน่อย ส่วนแก้มนี่ก็เยอะเกิ้นนแต่ไม่เกี่ยวกับศัลยกรรมครั้งนี้นะ 5555 ถามว่ากลัวมั้ยทำตั้งสองอย่างแถมทำพร้อมกันอีก บอกตรงนี้เลยค่ะว่า...กลัวมากกกกก ทั้งกลัวทั้งตื่นเต้นแต่ตอนเข้าห้องผ่าตัดก็ทำใจสบายๆค่ะ ท่องไว้ในใจว่าทรายคนใหม่จะต้องสวย ท่องไว้ๆ 5555 จากนั้นก็ขึ้นเขียงแล้วก็...เสร็จละค่า ออกมานั่งพักและกลับบ้านได้.

อันนี้หลังทำปากกระจับทันทีค่ะ ปากเป็นกระจับได้รูปทันตาเห็นแต่ก็จะบวมๆหน่อยอะเนอะ 25555 มาๆติดตามกันต่อนะค้าาาา

หลังทำ

ปากเป็นกระจับสวยงามมาก ส่วนชั้นตาก็ชัดเจนมากขึ้น ต่อจากนี้ทรายเป็นสาวเปรี้ยวในสายตาเพื่อนๆไปเลยจ้าาา เดินไปไหนใครๆก็แซว แอบเขินอยู่เหมือนกัน 5555 แต่อยากจะบอกว่าการทำศัลยกรรมครั้งนี้เปลี่ยนชีวิตทรายไปเลยค่ะ เหมือนเป็นคนใหม่ เก๋กู๊ดมากค่าาา “รพ.เลอลักษณ์บริการดี สะอาดปลอดภัย คุณหมอมีฝีมือและประสบการณ์มากมาย ดีสุดจริงๆค่ะ”

สวยมากกก น่ารักอ่าาาา
สวย น่ารักมากอ่ะ
น่ารักมากเลย
สวยมากเลยจ้าา
สวยมากเลยค่าา
หน้าเปลี่ยนดูแบ๊วน่ารักอ่าา
น่ารักจ้าาาา
น่ารักมากเลยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้