ดู: 525|ตอบกลับ: 0

รีวิวร้อยไหม

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ
วันนี้ฟ้าใสได้เข้ามาแชร์ประสบการณ์ ร้อยไหมที่ แอลพีคลีนิค ด้วยความที่ ฟ้าใสเป็นคนแก้มเยอะ หย่อนคล้อย ไม่ตึงกระชับค่ะ เลยเข้ามาขอคำปรึกษากับคุณหมอค่ะ....
คุณหมอแนะนำ ให้ฟ้าใสร้อยไหมทารันทูร่า เพื่อให้หน้าเต่งตึงกระชับขึ้น วีเชฟขึ้น นะตอนนี้ร้อยไหมมาได้ 3 เดือนแล้วค่ะ..
ร้อยไหมเจ็บไหม..? เจ็บตอนฉีดยาชานิดหน่อยค่ะ แต่ตอนร้อยไม่รู้สึกเจ็บเลยค่ะ ยาชาที่นี่ดีมาก้เลยค่ะ..
หลังร้อยไหมไป ตอนแรกรู้สึกกังวัล วันแรกหน้าจะบวมนิดหนึ่งค่ะ แต่พอหลังจากวันแรกไปก็ใช้ชีวิตปกติค่ะ..
และอีกอย่างนะค่ะ คุณหมอยังแจ้งว่า ไหมทารันทูร่า ยิ่งอยู่นานไป ยิ่งทำให้หน้า เต๊งตึง กระชับค่ะ นะจุดนี้แหละค่ะ ทำให้ฟ้าใสประทับใจมากค่ะ ที่ตัดสินมาร้อยไหมที่ LP คลีนิคค่ะ..
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้