ดู: 5280|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] อยากแก้ตา2ชั้น ควรไปแก้ที่ไหนดีค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีเคยทำตา2ชั้นมาจากที่คลินิกอื่นคะ ตอนนี้ดิฉันไม่มั่นใจตัวเองเลย ควรจะไปแก้ตาที่ไหนดีอ่ะคะ ช่วยแนะนำหน่อยคะ
ถ้าคุณอยู่กรุงเทพ อยากแนะนำไปปรึกษาหมอชาลีที่ห้วยขวางครับ เขาถนัดเรื่องงานแก้มากครับ ผมก็เคยไปทำตากับหมอคนอื่นมาชั้นตาลึกและหนาเกินธรรมชาติเนื้อตาถูกตัดออกไปมากว่าปรกติ   ลองไปปรึกษาเขาดูนะครับ
ลองหาข้อมูลในบอร์ดดูนะครับ มีหมอหลายท่านที่เก่งๆ
มีเบอร์โทรหมอชาลีป่าวครับ
คุณ London1 คาฟ คุณหมอใช้วิธีแบบไหนแก้ให้หรอคาฟ พอดีผมก็มีปัญหาเรื่องชั้นตาใหญ่และลึกเหมือนกัน
เคยทำหมอคัมภีร์ สายไหมนะคะ สวยแบบเกาหลีและก็ไม่ช้ำบวมมาก 7วันเหมือนคนปกติเหมือนไม่ได้ทำมาเลย
ทำตาเป็นยังไงมาคาฟ
ไปทำยันฮีมาเหมือนกัน แย่มากเลยอ่า ตอนนี้หลับตาไม่สนิทเห็นตาขาวกังวลมากหาท่แก้อยู่เนีย T^T
ทำยันฮีมาค่ะ ข้างซ้ายสองชั้น ข้างขวาสามชั้น...จิตตก...ต้องเสียเงินเพิ่มอีก
ทำกับหมอชลทิศมาเหมือนกัน รูปทรงตาสองข้างไม่เหมือนกันเลย. ครบเดือนแล้วกะจะไปให้หมอดูสักหน่อย
เตงลองไปแก้ที่เราทำมาดูมั้ยคะ เป็นเอเจนซี่นะ อยู่แถวทองหล่อ นี่ไม่ได้มาอวยหรืออะไร แต่เราไปทำมาแล้วเรารู้สึกว่าหมอที่นี่เขาเจ๋งดี ตรงที่เป็นหมอที่เที่ยวชาญเฉพาะทางจริงๆ และเราเองก็สามารถเลือกหมอเือกโรงพยาบาลได้เลย คือเคยดูรีวิวของที่ไหนเราก็บอกเขาได้เลย ลองดูนะคะ
yingoriginal ตอบกลับเมื่อ 2012-6-8 11:31
ทำยันฮีมาค่ะ ข้างซ้ายสองชั้น ข้างขวาสามชั้น...จิตตก...ต้องเสียเงินเพิ่มอีก

ทำกับคุณหมอท่านไหนมาคะ
ถ้าอยากแก้ แนะนำหมอโอภาสค่ะ  ที่เลอแบ็งค็อค
ที่แก้นี่เพราะชั้นตาลึกไปหรือสูงไปหรือเปล่าคะ ลองมาดูกับ Lovely Eye Clinic นะ ที่นี่เค้าทำตาได้แบบชั้นตาไม่ลึกแล้วก็ชั้นตาไม่สูงคะ ถ้าทำออกมาแล้วถูกใจแน่นอน เรเาคยทำตากับที่นี่มา แผลหลังกรีดคือสวย หายไวด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้