ดู: 1976|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] มีจมูกทรงหยดน้ำเป็นของตัวเองแล้ว สวยด้วยนะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย lattimad เมื่อ 2018-9-26 16:51

เมย์ขอรีวิวแก้ทรงจมูกที่ Pmed Clinic ค่ะ

ส่วนตัวอยากแก้เพราะทรงเก่าที่มีอยู่ไม่ค่อยโด่งและปลายก็ทู่ ไม่มีหยดน้ำ ก็เลยหารีวิวทรงจมูกที่ชอบ
จนมาได้ที่ Pmed Clinic เชื่อฝีมือคุณหมอเพราะเห็นรีวิวเเล้วออกมาสวยทุกคนค่ะ

เมย์อยากได้จมูกที่ปลายทรงหยดน้ำ แล้วก็พุ่งๆ คุณหมอเเนะนำว่าทำได้เพราะเนื้อจมูกเยอะ
เมย์ก็ดีใจ โอเคฝันจะเป็นจริงแล้ว 555555555

หลังทำมามีเเต่คนทักว่าสวยขึ้น (จริงๆน้า)
แอบมีบางคนทักว่าเป็นลูกครึ่งรึเปล่าด้วย 55555 แอบตลกแต่ก็แฮปปี้มากค่ะ

สวยถูกใจมาก  คุณหมอชื่ออะไรคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้