ดู: 645|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูก แล้วหน้าเปลี่ยนจริงมั้ย มาดูกันค่ะ!!

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่าา มดนะค้าา อายุ 20 ปีเป็นนักศึกษาหน้าบ้านๆคนนึง ที่ฝันมานานแล้วว่าอยากทำจมูก เพราะคนใกล้ตัวไปทำมาแล้วสวยหล่อดูดีขึ้นทุกคน หน้าเปลี่ยนทุกคน

ก็เลยแอบคิดว่า ถ้าเราทำจมูกบ้างจะสวยขึ้นมั้ย หน้าจะเปลี่ยนมั้ย ดูดีขึ้นมั้ย ได้แต่คิดแล้วก็สงสัย คิดอย่างเดียวคงไม่มีอะไรเปลี่ยน เลยตัดสินใจเข้าปรึกษาคุณหมอ แต่ด้วยความที่ยังเรียนอยู่เลยอยากหาที่ที่สามารถเข้าปรึกษาฟรีกับคุณหมอก่อนตัดสินใจทำได้ แล้วก็เจอที่โรงพยาบาลมาสเตอร์พีซนี่แหละค่ะ

ถ่ายรูปเล่นรอเวลาปรึกษาคุณหมอค่ะ ไม่ถ่ายไม่ได้เพราะโรงพยาบาลใหญ่มาก สวยหรูดูดีมากกกกกก

หลังจากเข้าปรึกษาให้คุณหมอประเมิน แนะนำให้เสริมจมูกซิลิโคนเกาหลีพรีเมี่ยมค่ะ เพราะเรามีฐานจมูกอยู่แล้ว เพิ่มสันนิดหน่อยก็โอเคแล้ว ส่วนราคาก็รับไหว ราคานักศึกษาน่ารักๆ

มาถึงวันทำจมูกแล้ว ยังมีอารมณ์ถ่ายรูปอีก555 ไม่ตื่นเต้นเลยค่ะชิลมากกก

รูปซ้ายคือหลังทำจมูกสดๆร้อนๆ ไม่เจ็บเลยค่ะ ส่วนวันที่ 2 ก็ไม่บวมเท่าไหร่ มีตึงๆนิดๆ

วันที่ 5 ไม่บวมแล้ว ไม่เจ็บเลย พอใจในทรงจมูกใหม่มากค่ะ

7 วัน มาถอดเทปและตัดไหมที่โรงพยาบาล เห็นจมูกชัดๆแล้ว สวยมาก หน้าเปลี่ยนไปเป็นคนละคนเลยค่ะ

14 วัน จมูกเข้าที่ดีมากค่ะ มุมข้างคือโด่งกำลังดี ชอบมากก

หลังทำจมูก เวลาถ่ายเซลฟี่ก็จะเป๊ะๆทุกมุมแบบนี้เลย เย้

หรือเพื่อนแอบถ่ายก็รอดน้าา

ทำจมูก ซิลิโคนเกาหลีพรีเมี่ยม ที่โรงพยาบาลมาสเตอร์พีช ตอนนี้โปรอยู่ที่ 22,000 บาทค่ะ คุณหมอมือเบามากกก ให้คำปรึกษาอย่างดีเลย ตอนนี้เราหน้าเปลี่ยน จมูกสวยเป๊ะก็เพราะที่นี่แหละ เลิฟเลยค่าาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้