ดู: 1480|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เปลี่ยนนมยานเป็นนมตั้งเต้า ดูสวยและธรรมชาติมาก มาทำที่เดอะซิปคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hiso-jeed เมื่อ 2018-9-8 19:33

สวัสดีค่ะทุกคน ชื่อดวงนะค่ะ        
ปทำหน้าอกมาหลายเดือนแล้ว วันนี้เลยอยากมาแชร์ประสบการณ์ถือว่าดีเลยทีเดียว ถ้าไม่ดีไม่เขียนจ้า อยากให้คนที่กำลังเสริมหน้าอกได้ศึกษาเคสของเรา พื้นฐานก่อนทำหน้าอกหน้าอายมากค่ะ ทั้งเล็กทั้งยานนนนนน

หน้าอกก่อนทำประมาณนี้เลย

แล้วก็มาเสริมที่เดอะซิปคลินิค 395ซีซี มันก็จะสวยๆ อย่างที่เห็นเลยค่ะ

เราคิดไม่คิดเยอะเลยกับการทำหน้าอก แต่ตอนนั้นคิดเยอะว่าจะทำที่ไหนทำกับคุณหมออะไรดี ดูข้อมูลจากรีวิวในเว็บนี้เป็นสวนใหญ่เห็นรีวิวกันเยอะมาก เราดูและอ่านเกือบทุกรีวิวแล้วก็เลือกมาทำที่นี่ค่ะ ชอบๆ ผลงานทุกเคสเลย
คุณหมอเป็นผู้หญิงยิ่งเข้าใจผู้หญิงด้วยกัน เอาเป็นว่าใครอยากเสริมหน้าอกเราก็แนะนำที่นี้เลยค่ะไม่เสียใจแน่นอน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้