ดู: 2787|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกบาร์บี้ที่ The SiB Clinic กับคุณหมอดารินทร์ คุณหมอผู้หญิงที่เข้าใจผู้หญิงด้วยกันมากที่สุด

[คัดลอกลิงก์]
เสริมหน้าอกบาร์บี้ที่ The SiB Clinic กับคุณหมอดารินทร์ คุณหมอผู้หญิงที่เข้าใจผู้หญิงด้วยกันมากที่สุด
สวัสดีค่ะ ทุ๊กคน วันนี้ขอมารีวิวเสริมหน้าอกบาร์บี้ที่ The SiB Clinic กับคุณหมอดารินทร์ คุณหมอผู้หญิงที่เข้าใจผู้หญิงด้วยกันมากที่สุดค่ะ ตั้งแต่ดูรีวิวเสริมหน้าอกมา ไม่มีที่ไหนที่จะสะดุดตาเท่าที่นี้อีกแล้วค่ะ เพราะ ขนาดและทรงของหน้าอกที่นี่ มันสวย เป็นธรรมชาติมากๆ ไม่แปลกใจที่ The SiB Clinic จะโด่งดังมาเป็นลำดับต้นๆ

อันนี้ เอามาโชว์ สุดๆๆ เพื่อใครอยากทำนม 14 วัน เองค่ะเพื่อน
เราเองได้ศึกษาการเสริมหน้าอกมาอย่างยาวนานค่ะ ค่อนข้างรู้ข้อมูลบ้าง จากการที่ศึกษาด้วยตัวเองและพบว่าการเสริมหน้าอกแบบใส่ซิลิโคนใต้กล้ามเนื้อนั่น จะทำให้เรามีหน้าอกที่สวย ทรงหน้าอกมีความเป็นธรรมชาติมากกว่า และสามารถให้นมบุตรได้ตามปกติด้วยค่ะ ข้อนี่สาวๆคนไหนที่กลัวว่าอนาคตจะให้นมบุตรไม่ได้ บอกเลยนะค่ะ ว่า สบายมาก การวางซิลิโคนใต้กล้ามเนื้อ จะไม่เข้าไปวุ่นวายถึงท่อน้ำนมเลยค่ะ สามารถให้นมบุตรได้ตามปกติเลย

ด้านข้างก็เริ่ด 14วัน จริง

เราเป็นคนที่หน้าอกกระดานเลยก็ว่าได้ อยากเสริมหน้าอกมานานมากแล้ว อยากแก้ไขจุดบกพร่อง ที่เป็นปัญหากวนใจของเรามาตลอด เวลาใส่เสื้อผ้าก็ไม่สวย ต้องคอยโกย คอยดัน มันเหนื่อยมากๆ เป็นผู้หญิงที่ไม่มีหน้าอก มันลำบากนะค่ะ 55555555 ได้ปรึกษาหาทางออกกับคุณหมอ คุณหมอจะสามารถแก้ไขปัญหาเหล่านี้ให้กับเราได้ คุณหมอไม่ใช่เพียงแค่เสริมให้หน้าอกมีขนาดใหญ่ขึ้นนะค่ะ แต่คุณหมอจะช่วยแก้ไขปัญหาของเราให้อีกด้วย เรียกได้ว่าสวย ครบจบในที่เดียวจริงๆค่ะ ก่อนผ่าตัดเราต้องไปตรวจสุขภาพมาเองนะค่ะ ตรวจที่โรงพยาบาลที่ไหนก็ได้ค่ะ ที่เราสะดวก แล้วส่งผลตรวจให้ทางคลินิก หลังจากนั่นคุณหมอจะเป็นคนอ่านผลตรวจให้เราเองค่ะ ถ้าผลปกติก็สามารถผ่าตัดได้ตามปกติค่ะ ขั้นตอนการผ่าตัดเท่าที่เราจำได้ เราเดินเข้าไปในห้องผ่าตัด แล้วก็มีพี่ๆคอยดูแลเราเป็นอย่างดีเลยค่ะ จำได้ว่าคุณหมอวิสัญญีแพทย์ให้เราสูดหายใจเข้าลึกๆ ไม่ถึง 10 วิ เราก็หลับไปเลยค่ะ หลังจากนั้นก็ไม่รู้สึกอะไรแล้วค่ะ ฝันไปได้หลายเรื่องเลยค่ะ ตื่นขึ้นมาความรู้สึกแรกก็แน่นๆๆ หายใจไม่ค่อยสะดวกเท่าไหร่ แต่หลังทำเสร็จก็สามารถกลับบ้านได้เลยจริงๆค่ะ แบบที่เค้าบอกเลย ไม่มีใส่สายเดรนเลือด ถ้าเราไหวเราโอเค ก็สามารถกลับบ้านได้เลยค่ะ ชิวล์ชิวล์ ความเจ็บจะมีอยู่ประมาณ 3 วันแรกนะค่ะ เราเชื่อว่าทุกคนผ่านไปได้ ต้องอดทนนะค่ะ เวลาในการพักฟื้น ต้องปฎิบัติตามคำสั่งของคุณหมออย่างเคร่งครัดนะค่ะ แผลจะได้หายเร็วๆ และครบ 14 วัน ก็จะสามารถตัดไหมได้เลย เดี๋ยววันนี้มีรูปหลังทำ
1เดือนมาฝากกันนะค่ะ

หลังทำชีวิตก็จะแฮปปี้มากๆค่ะ ใส่อะไรก็มั่นใจ ผู้หญิงเราเมื่อมีหน้าอกแล้ว มันมีความสุขจริงๆๆค่ะ หน้าอกบาร์บี้ ที่แท้จริงต้องที่นี่ The SiB Clinic เท่านั้นค่ะ ใครที่อยากเสริมหน้าอกต้องที่นี่เท่านั้นเลยค่ะ รับรองไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ

DSCN2208.jpg (404.11 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 6)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้