ดู: 10199|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] สวยทั้งทีก็ไปให้สุด Dream Clinic

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่า วันนี้เมย์จะมารีวิการเสริมหน้าอก ต่างไซ้สให้เพื่อนๆฟังกันค่ะ หลายๆคนอาจจะสงสัย เอ้ะ ทำไม เมย์ต้องใส่ไซ้สไม่เท่ากัน ต้องบอกก่อนเลยว่า เนื้อหน้าอกเดิมของเมย์ สองข้างไม่เท่ากันเอามากๆค่ะ มองได้ด้วยตาเปล่าก็เห็นชัดเจนเลยค่ะและ แถมยังเล็กอีก   เมย์เลยตัดสินใจยังไงก็ต้องทำหน้าอกให้ได้  เมย์หาข้อมูลอยู่นานมากๆ และเหมือนสวรรค์มาโปรด เพื่อนเมย์หลายคนไปทำหน้าอก กับคุณหมอทรงยศ  และเพื่อนทำออกมาสวยมากๆ เมย์เลยตัดสินใจ นัดวันปรึกษาค่ะ

ก่อนทำ เมย์มีเนื้อน้อยมากค่ะ แถมยังไม่เท่ากันด้วย

พอเจอคุณหมอปุ้ป หมอก็ทักเลยค่ะ ว่านมเมย์ไม่เท่ากัน ต้องใส่ไซ้สต่างกัน ตอนนั้นแอบเขิลหมอมากๆ เพราะเราก็รู้สึกมันต่างนะ แต่ก็ไม่ได้มากมายอะไร 5555 แต่หมอทรงยศวัดระเอียดมากๆเลยค่ะ จะแจ้งเราหมดเลยว่าทำออกมาแล้วจะเป็นยังไง หน้าอกเราควรทำไซ้สไหน และเมย์ก็มาจบที่ ทรงกลม ไซ้ส 425 กับ 400 cc ของ mentor ค่ะ ซึ่งเมย์ลองแล้ว ชอบมากๆ พอเราตกลงโอเค เรียบร้อย เมย์นัดวันทำเลยค่ะ ไม่อยากรอแล้วว ตอนนี้อยากมีนมสุดๆค่าา 55555

จะบอกว่าหลังทำเสร็จไม่เจ็บแบบที่ใครๆเค้าว่ากันนะคะ คือเป็นเจ็บแบบทนได้ เมย์ใช้เวลาพักฟื้นประมาณ7วันค่ะ เพราะหมอขอไว้ว่าอย่าพึ่งใช้แรงเยอะช่วงแรกเดี๋ยวมันจะอักเสบ

ตอนนี้ครบ 6เดือนกว่าๆแล้วค่ะ แฮปปี้มากกเวอร์ ใส่ชุดไหนก็ดีไปหมดด เมย์ซื้อเสื้อผ้าใหม่ยกตู้เลยค่ะ เพราะสนุกกับการแต่งตัวมากๆ 5555 ใส่บิกินีไปทะเลได้แบบไม่อายใครแล้วค่ะ หลังจากมีหน้าอก ก็มีพลังฟิตหุ่น เมย์ออกกำลัง กินคลีน นน ลดลงไปเยอะ ตอนนี้ใส่ชุดไหนก็มั่นใจมากขึ้นค่ะ อยากจะไปเที่ยวทะเล ใส่บิกินี่ทุกวันเลยค่ะ 55555

ขอบคุณคุณหมอทรงยศมากๆเลยค่ะ จากที่เมย์คิดว่าตัวเองหน้าอกผิดปกติ เพราะไม่เท่ากัน แต่คุณหมอก็สามารถช่วยแก้ปัญหา และมทำให้เท่ากันได้  คิดไม่ผิดเลยค่ะ ที่เลือกดรีมคลินิก

ฝากถึงเพื่อนๆคนไหนที่มีปัญหาคล้ายเมย์หน้าอกไม่เท่ากัน ลองไปปรึกษา คุณหมอทรงยศดูนะคะ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ

ปล. อันนี้เมย์ไม่ได้ค่าสปอนเซอร์ใดๆนะคะ แนะนำจากใจจริงเลยค่า  อยากให้ทุกคนหน้าอก สวยแบบเมย์ค่ะ   ^^
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-9-14 17:49:31 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย maplelee เมื่อ 2018-9-14 17:50

อัพเดทหลังเสริมหน้าอกค่ะ เมย์ฟิตหุ่นออกกำลังกายได้ปกติแล้ว
คุณหมอให้เริ่มออกกำลังกายหนักได้หลังทำสามเดือนค่ะ

เมย์มีนัดเช้คกับคุณหมอหลังครบ 3 เดือน คนที่คลินิกแน่นสุดๆ
ไม่ได้มาแปปเดียว มีลูกสาวคุณหมอสวยๆเต็มเลยค่ะ

ตอนนี้เมย์ใส่ชุดไหนก็มั่นใจ สุดๆค่ะ ^^

ดูดีมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้