ดู: 4448|ตอบกลับ: 24
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ขอบคุณคางสวยๆ จากเลอโชเม่คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BeeBee. เมื่อ 2018-8-30 17:09

สวัสดีเพื่อนๆชาวดั่งโด่ง เราชื่อบี มีเรื่องเล่าสำหรับ เพื่อนๆที่กำลังหาที่ทำคางอยู่ บีทำคางที่ lechome clinic ทำกับคุณหมอกวางค่ะ คุณหมอทำคางสวยมาก หมอมือเบา หมอน่ารักเป็นกันเองด้วย อิอิ ก่อนทำคุณหมอจะถามว่าเราอยากได้ทรงแบบไหน ของบีใช้เป็นซิลิโคนขายาวนะค่ะ พอทำเสร็จก่อนปิดแผลคุณหมอก็ให้เราดูทรงก่อน ว้าววว บอกเลยเราชอบมากถูกใจมาก หมอทำสวยมากจริงๆค่ะ มาดูคางบีกันเลยดีกว่าค่ะว่าสวยมากแค่ไหนค่ะ

ก่อนทำ

วันที่ 3

อัพเดท 2 เดือน

ตอนนี้ 7 เดือนแล้ว โดยส่วนตัวชอบมากๆเลยค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้