ดู: 4436|ตอบกลับ: 24
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ขอบคุณคางสวยๆ จากเลอโชเม่คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BeeBee. เมื่อ 2018-8-30 17:09

สวัสดีเพื่อนๆชาวดั่งโด่ง เราชื่อบี มีเรื่องเล่าสำหรับ เพื่อนๆที่กำลังหาที่ทำคางอยู่ บีทำคางที่ lechome clinic ทำกับคุณหมอกวางค่ะ คุณหมอทำคางสวยมาก หมอมือเบา หมอน่ารักเป็นกันเองด้วย อิอิ ก่อนทำคุณหมอจะถามว่าเราอยากได้ทรงแบบไหน ของบีใช้เป็นซิลิโคนขายาวนะค่ะ พอทำเสร็จก่อนปิดแผลคุณหมอก็ให้เราดูทรงก่อน ว้าววว บอกเลยเราชอบมากถูกใจมาก หมอทำสวยมากจริงๆค่ะ มาดูคางบีกันเลยดีกว่าค่ะว่าสวยมากแค่ไหนค่ะ

ก่อนทำ

วันที่ 3

อัพเดท 2 เดือน

ตอนนี้ 7 เดือนแล้ว โดยส่วนตัวชอบมากๆเลยค่ะ

หน้าเปลี่ยนไปเลยค่ะ
ที่นี่เขาเด่นเรื่องคางมากเลยนะคะต้องมาลองกันค่ะ

ถ้าพูดถึงเรื่องคางต้องยกให้เลโชเม่จริงๆค่ะ
ราคาเท่าไหร่ ทำแผลไหนค่ะ
ดีจรา สวยมาก
พักฟื้นนานไหมค้ะ ดูแลแผลง่าย แผลหายเร็วไหมค่ะ
หมออะไรราคาเท่าไหร่ค่ะ
สวยละมุนมากจ้า
ธรรมชาติมาก สวยค่ะ
ทำแผลนอกหรือแผลในคะ เห็นจัดฟันด้วยอ่ะ ไม่เบี้ยวใช่ไหมค่ะ
ดูธรรมชาติมากค่ะ เท่าไหร่ แผลไหนค่ะ ขอข้อมูลค่ะ
เสริมคางอย่างเดียวหรือปรับรูปหน้าด้วยค่ะ
หน้าหวานขึ้นเลยค่ะ. ทำทรงอะไรค่ะ. แผลในแผลนอกค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้