ดู: 1396|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] ดูดไขมัน กำจัดพุง ยกเครื่องเหมือนเกิดใหม่!! (ดูดไขมันขา)

[คัดลอกลิงก์]

ดีจ้า ทุกคนเรียกเราว่าโอรีนนะ ^^ วันนี้รีนจะรีวิวแบบกระชับฉับไวให้เหมือนหุ่นกระชับ ๆ ตอนนี้ 555 กว่าจะได้หุ่นแซบขนาดนี้ก็ต้องโมกันหน่อย ไม่ได้เกิดมาสวย สมบูรณ์แบบเพอร์เฟค ออกกำลังกายแทบตายมันก็ไม่ลดสักที ก็มีดหมอนี่แหละค่ะคือคำตอบ!

รีนปรึกษากับที่โรงพยาบาลมาสเตอร์พีซค่ะ ศัลยกรรมทั้งทีรีนขอเลือกที่ ๆ ปลอดภัยไว้ใจได้ค่ะ แนะนำเลยนะคะว่าให้หาข้อมูลให้แน่น ๆ ก่อนทำศัลยกรรม ร่างกายเราเป็นอะไรขึ้นมาไม่คุ้มนะคะ ไหนจะผลลัพธ์หลังทำอีก แต่ของรีน พอใจมากเว่อร์ค่า! รวม ๆ แล้วคุณหมอบอกว่ารีนเป็นคนมีไขมันสะสมมาก บริเวณท้อง และเอว และขา โดยคุณหมอจะดูดไขมันให้เฟิร์มมากขึ้น แต่ถ้ารีนลดน้ำหนักกับคุมอาหารควบคู่ไปด้วยล่ะก็ หุ่นดีเฟิร์มแน่นอน ส่วนจุดที่รีนเลือกกำจัดไขมันเป็นส่วน ขา ค่ะ

จะบอกว่าตอนก่อนผ่าตัดคือแอบตื่นเต้นเล็ก ๆ 555 บรรยากาศในห้องมันพาไป เพราะห้องทุกอย่างคือจัดเต็มมาก อุปกรณ์เครื่องมือครบแน่น แต่พี่พยาบาลก็ชวนคุยเรื่อย ๆ จนคลายกังวลเลยค่า เมาท์มอยกันเพลินมาก ตอนจะดูดไขมันคุณหมอจะวาด ๆ กำหนดจุดต่าง ๆ ก่อน ตอนดูดไขมันนี่รีนรู้สึกตึง ๆ นะไม่รู้สึกเจ็บ เพราะยาชาด้วยแหละ โชคดีมากเป็นคนไม่กลัวเข็ม 5555 เลยผ่านไปได้แบบสบาย

หลังทำเสร็จมานอนพักฟื้นแปปเดียวเองค่ะ ที่นี่ทำเสร็จเค้าจะรัดผ้ากระชับสัดส่วนไว้ให้เราด้วยนะคะ พันทิ้งเอาไว้ได้เลย รีนทำเสร็จก็ออกมาเดินเล่นแปปนึงก่อนกลับบ้านได้สบาย คือไม่ต้องพักฟื้นเลยอะ ชิว ๆ 555 นึกว่าเดินเข้ามายิงสิว (ทำพูดดีไป ก่อนทำคือตื่นเต้นมากเวอร์555555)

จะบอกว่าหลังทำต้นขาคือลดไปเยอะมาก รีนช้ำน้อยมาก ๆ ด้วย บางคนก็ไม่รู้ว่ารีนไปดูดไขมันมา แต่ก็มาทักว่ารีนผอมลง เพราะดูขาไม่เบียด คือปลื้มมากกก แผลเล็กมาก ๆ แทบไม่เห็นเลยค่ะ แต่รีนมีทายากันแผลเป็นเรื่อย ๆ เพราะเป็นคนกลัวพวกคีย์ลอยด์ไง ดูแลตัวเองแล้วก็ไม่อยากให้มีรอยแผลเป็นเนอะ ตอนนี้รีนก็มีออกกำลังกายเบา ๆ บ้างค่ะ ยังไม่ออกกำลังกายหนัก ๆ เพราะว่ารอให้ครบกำหนดก่อน เดี๋ยวรีนจะจัดเต็มค่ะ

เอาเป็นว่าใครสนใจสลัดไขมันกำจัดไขมันพอกขาแบบรีนล่ะก็ ไปค่ะ โรงพยาบาลมาสเตอร์พีซ รีนขอการันตีให้เลยค่า เริศเวอร์เหมือนเกิดใหม่!
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้