ดู: 1419|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกสวยๆ แบบนี้ต้องยกนิ้วให้เดอะซิปคลินิกเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ วันนี้แก้วขอมารีวิวหน้าอกที่ก่อนทำแบ้นแบน แต่ตอนนี้โอเคแล้วค่ะนมใหม่ ไปทำที่เดอะซิปคลินิก เราคิดว่าผู้หญิงที่หน้าอกเล็กๆ แบนๆ ร้อยทั้งร้อยก็ต้องมีความคิดที่อยากจะเสริมหน้าอกแน่นอน เพราะจะเป็นวิธีเดียวที่จะทำให้เรามีหน้าอกโดยใช้เวลาไม่นาน เราก็เป็นผู้หญิงหนึ่งในร้อยนั้นค่ะ ก่อนที่จะทำก็มาดูรีวิวหน้าอกคนที่ไปเสริมมาจากแต่ละคลินิก อ่านมาเยอะ ศึกษามาเยอะ แต่ดูแล้วก็สนใจมากที่สุดก็คือที่เดอะซิปนี้แหละค่ะ

ก่อนทำก็ได้โทรนัดปรึกษาคุณหมอดารินทร์ก่อน เพื่อเลือกขนาดไซต์และต้องตรวจสุขภาพด้วยค่ะก่อนวันทำเพื่อให้คุณหมอประเมินร่างกายความพร้อม นั้นแหละทำให้เรารู้สึกปลอดภัยหายกังวลถ้าร่างกายพร้อมก็ทำได้ ซึ่งเราก็เป็นเคสปกติทุกอย่างปกติทำได้ค่ะ

ผลงานคุณหมอก็ตามนี้เลยค่ะ

ทรงกลม 375ซีซี ตอนนี้แค่เดือนครึ่งเท่านั้นค่ะ

สวยสมใจกันเลย อดทนเจ็บนิดเดียวความสวย ความอึ้มก็บังเกิด ถ้าเพื่อนๆ ที่กำลังเลือกและมองหาข้อมูลเปลี่ยบเทียบอยู่ ว่าจะไปทำที่ไหนดี อีกหนึ่งคลินิกที่เราแนะนำก็ที่นี้เลยค่ะ บอกเลยว่าคุณหมอใจดีมากๆ แล้วอีกอย่างเป็นผู้หญิงด้วยกัน ก็จะมีความเข้าใจผู้หญิงเหมือนกัน  ตอนนี้หมดปัญหาเรื่องใส่ชุดแล้วไม่มั่นใจแล้วค่ะ เพราะตอนนี้โชว์ได้เต็มที่ชุดไหนโชว์อกเลือกมาใส่หมดเลยค่ะ ไม่ต้องอายอีกต่อไปตอนนี้เน้นโชว์อย่างเดียว5555555

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้