ดู: 1390|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] จ่ายตังค์ทำปากกระจับ แลกกับปากทรงสวยๆ กับหมออาร์ม

[คัดลอกลิงก์]
หลังทำปากกระจับที่โรงพยาบาลมาสเตอร์พีซไม่ถึงอาทิตย์ แผลบวมน้อยมาก ได้ทรงปากกระจับเป็นหยักสวยสมใจ จากเดิมที่ปากหนา บานไม่เป็นทรงเลย ก่อนตัดสินใจทำก็แอบคิดนานอยู่เหมือนกันค่ะ เพราะไม่เคยศัลยกรรมอะไรมาก่อนเลย! แต่บังเอิญความอยากมีมากกว่า 5555

อย่างที่บอกว่าเราเป็นคนมีริมฝีปากค่อนข้างหนาค่ะ ยิ่งเวลาลงลิปสติกก็ยิ่งเห็นว่าปากหนา แถมเราเป็นคนโครงสร้างเล็ก หน้าผอมแต่ปากหนา โอ้โห่!! ขอพื้นที่ที่ประทับใจบนหน้าสักทีเถอะ เพื่อนที่คลินิกก็แนะนำให้มาส่องโรงพยาบาลมาสเตอร์พีซ ปล.นางทำงานอยู่อีกคลินิกแต่ก็แนะนำให้มาที่นี่ วันปรึกษาก็ลากนางนั่นแหละให้ไปเป็นเพื่อน 5555 ซึ่งชื่นชมคุณหมออาร์มหนักกว่าเราที่จะทำเองอีกค่า

ขอปากกระจับงามๆ น๊าคะ เตรียมขึ้นเขียงล๊าวว

แผลหลังทำปากกระจับของเราหายไวมาก คุณหมอบอกว่าโดยปกติจะหายบวม หายช้ำไม่เกิน 1 อาทิตย์ แต่ของเราแทบไม่บวมเลยค่ะ ยาลดบวมช้ำที่คุณหมอให้ก็แทบไม่ต้องใช้เลย ชิวมากก คนอื่นยังไงไม่รู้นะ เราแข็งแรงมากมั้ง 55555 ช่วงวันที่ 5 ทุกอย่างก็เข้าที่มากๆ แล้ว เป็นทรงกระจับชัดเจน

ปากใกล้สวยล๊าววว

ปากกระจับจากโรงพยาบาลมาสเตอร์พีซค่า ชอบปากตัวเองตอนนี้มากกก

ตัดสินใจไม่ผิดที่เลือกเข้ามาปรึกษาและทำปากกระจับกับโรงพยาบาลมาสเตอร์พีซค่ะ ทำไม่ถึงเดือนรูปปากเข้าทรงชัดขนาดนี้ ราคา 15,000 บาท แลกกับทรงปากสวยๆ แบบนี้ตลอดชีวิต คุ้มค่ะ ที่สำคัญพี่ๆ และคุณหมอดูแลกันดีมาก อยากสวยให้นึกถึงโรงพยาบาลมาสเตอร์พีซค่ะ แอดไลน์ @masterpiececlinic

หมอเดียวกัน สวยเนอะ ชอบๆ
หมื่นห้าเฉพาะบนอย่างเดียวใช่มั้ยคะ  อยากทำอ่า  ทรงสวย
โรงบาลที่ทำอยู่แถวไหนอ่าคะ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-9-3 16:06:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
cookie_cola ตอบกลับเมื่อ 2018-8-14 17:12
หมอเดียวกัน สวยเนอะ ชอบๆ

ทำกับหมออาร์มเหมือนกันหรอคะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-9-3 16:07:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
kkwwan ตอบกลับเมื่อ 2018-8-15 12:12
หมื่นห้าเฉพาะบนอย่างเดียวใช่มั้ยคะ  อยากทำอ่า  ทรงสวย
โรงบาลที่ทำอยู่แถวไหนอ่าคะ

ใช่ค่ะ ไม่ได้ทำบนล่าง โรงพยาบาลอยู่ตรงถนนสุโขทัยค่ะ ชื่อว่าโรงพยาบาลมาสเตอร์พีซ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้