ดู: 3630|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ทำนม The SiB สวยจริง จึงบอกต่อ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Balen803za เมื่อ 2018-7-25 17:17

เริ่มตรงไหนก่อนดี 555 ชื่อส้มนะคะ วันนี้ส้มจะมารีวิว เสริมหน้าอก ทรง “บาร์บี้” บาร์บี้ไหนหรอ บาร์บี้ที่เป็นตุ๊กตานั่นแหละค่ะ หรือ เรียกอีกอย่างว่า Barbie Breast ส้มทำนมที่ The SiB Clinic ค่ะ ที่เลือกทำที่นี่เพราะว่า อยากทำนมทรง “บาร์บี้” นี่แหละค่ะ เสริมหน้าอกมีทั้ง ทรงกลม หรือ ทรงหยดน้ำ แต่ที่นี่มีหน้าอกทรงพิเศษ ที่มีเฉาะที่ The SiB Clinic เท่านั้น  ซึ่งนมบาร์บี้นี้นะคะ สามารถใส่ได้ทั้งทรงกลม และก็ ทรงหยดน้ำ นะคะ

ข้อดีของหน้าอกทรงบาร์บี้คือ

อกคล้อย ทิ้งตัวอย่างเป็นธรรมชาติ

ทรงที่ใช่ ไซส์ที่เหมาะสม กับคนไข้คนนั้นเท่านั้น

เสริมแล้วดูเนียน ไม่โป๊ะ

ไม่ Over จนเกินไป นมสวยแบบพอดี

****เพราะหน้าอกที่สวยต้องเข้ากับสรีระของแต่ละบุคคลค่ะคุณหมอทำให้เป็นงาน เมดทูออเดอร์ เคสต่อเคสค่ะ

ของเราคุณหมอเลือกซิลิโคนให้เป็นขนาด 325 CC นะคะ เป็นซิลิโคน MENTOR จาก USA

เราสูง 167 หนักประมาณ 48 นะคะ หมทใส่ซิลิโคนให้ 325 CC ทำกับคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย เจ้าของคลินิกเลยค่ะ

หลังเสริมค่ะ ขนาดพอดีเลยค่ะ ชอบมากๆๆสมส่วนพอดีตัว หลังเสริมมาแล้วไม่อึดอัดด้วยค่ะ ชอบทรง บาร์บี้มาก

ก่อนและหลังทำค่ะ คือเป็นธรรมชาติมากจริงๆ สวยธรรมชาติ นิ่ม เจ็บไม่นาน ตอนนี้จะครบเดือนแล้วค่ะ คือไปไหนมาไหนได้ปกติแล้ว กินอะไรทำอะไรแบบคนปกติเลยค่ะ ยกเว้นแต่ออกกำลังกายยังไม่ได้ เพราะว่าคุณหมอแนะนำว่ายังไม่สมควรออกกำลังกายค่ะ ตอนนี้ หลังทำคือให้เลย 10 คะแนนเต็มจ้า สำหรับเพื่อนๆคนที่ ที่สนใจนะคะ สมแนะนำที่นี่เลยค่ะ ทำแบบครั้งเดียว ไม่ต้องแก้เลยจ้า หรือ สอบถามข้อมูลที่เพจได้เลยนะคะ รับรอบไม่มีผิดหวัง
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tuta0033221 เมื่อ 2018-10-13 21:55

แนะนำ ร้านนวดนม Doom Deeใกล้ๆ Btsแบริ่ง

นวดดีมาก นมนิ่ม และทรงสวยค่ะ

เบอร์ร้าน 0844355349 โทรจองคิวก่อนนะคะ

ลูกค้าที่ร้านจะมีตลอดค่ะ

มาดูแลหน้าอกหลังทำศัลยกรรมกัน

**บริการดีก็เลยบอกต่อค่ะ** เราเลือกร้านดูมดี
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tuta0033221 เมื่อ 2018-10-13 21:56

แนะนำ ร้านนวดนม Doom Deeใกล้ๆ Btsแบริ่ง

นวดดีมาก นมนิ่ม และทรงสวยค่ะ

เบอร์ร้าน 0844355349 โทรจองคิวก่อนนะคะ

ลูกค้าที่ร้านจะมีตลอดค่ะ

มาดูแลหน้าอกหลังทำศัลยกรรมกัน

**บริการดีก็เลยบอกต่อค่ะ** เราเลือกร้านดูมดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้