ดู: 1305|ตอบกลับ: 1

[ตาสองชั้น] ทำตาสองชั้น แบบสาย ฝอ เป๊ะปังตามน้องสาว !! #ทำสวยไปด้วยกัน ที่ The SiB Clinic

[คัดลอกลิงก์]

เรื่องของเรื่องคือ หมั่น !! น้องสาว เพราะว่าตาสวยแบบเกินเหตุ อิจฉานาง ทางเราเลยไปทำตามนางบ้าง

http://www.dungdong.com/forum.ph ... d=149478&extra=

รีวิวทำตาสองชั้น กับคุณหมอ R The SiB Clinic จ้า (เผื่อมีคนอยากดู ฮิฮิ)
น้องสาวเราไปทำมา แล้วแต่งหน้าง่าย หน้าคมดี เราเลยอยากทำบ้างเลยทำตามตามน้องสาวไปติดๆเลยจ้า
เราชื่อ กีต้านะคะ เราเป็นสายแฟ ของจิง อยากได้ชั้นตา สวยๆ คมๆ ปังๆ เลยมาทำตามน้องสาวที่ The SiB Clinic ค่ะ

ก่อนทำ คือ ไม่ค่อยได้แต่งตาเลยเต็มที่ ก็กรีดอายไลเนอร์เฉยๆ เพราะตาเรา แต่งยังไงก็ไม่สวย
เวลาถ่ายรูปต้องใส่แว่น ชิคๆ เป็นเซเล็บตลอดๆๆ เน้นทาปาก สวยๆ แซ่บๆ เอา

แว่นตา ในแว่นตา !!

หรือวาเลาไม่ใส่แว่นกันแดดก็ถมอายไลน์เนอร์ หนาๆ เอาจ้า
ทางเราก็ไม่รอช้าจ้า จองคิวเข้าไปทำเลยจ้า หมอเดี๋ยวกันกับน้องซาร่าเลย  หมอ R The SiB Clinic นะออเจ้า

จ่ายเงินเรียบร้อยแล้ว รอขึ้นไปทำจ้า ตื่นเต้นๆๆ มาคนเดียวด้วย น้องสาวเท !

เพิ่งทำเสร็จเลยจ้า พลีชีพมากๆๆ นี่หน้าเหมือนผู้ชายเลย T.T

หมอมือเบามาก ไม่เจ็บเลย จะตึงๆ จากการเย็บมากกว่า และก็ พลาสเตอร์ด้วย หลับตาลืมตาไม่ค่อยถนัด
พลาสเตอร์ พรุ้งนี้เช้าหมอก็ให้แกะออกได้แล้วจ้า ก็จะสบายตามากขึ้น

ปัจจุบันทำมาได้ 20 กว่าวันแล้วจ้ส เริ่มแต่งหน้าได้แล้ว

ล่าสุด กรีดอายไลน์เน้อ ไม่ต้องถามหนาๆ แล้ว เพราะชั้นตาสวยชัด แบบสาย ฝอ

ตามที่อยากได้มากๆ ชอบสุดๆ เลย แต่งหน้าแต่งตัวแบบ ไม่แคร์แว่นตาแล้วจ้า

รอครบเดือนต้องกลับไปกาคุณหมออีกรอบ ตาน่าจะยุบๆลงอีนิดหน่อย

สำหรับเพื่อนๆที่สนใจตาสองชั้น แบบสาย ฝอ นะคะ กีต้า แนะนะเลย ทำกับหมอ R ที่ The SiB Clinic

ไม่มีผิดหวังแน่นอนจ้า !!

หรือดู รีวิวอื่นๆ เพิ่มเติมได้ที่ เพจ https://www.facebook.com/TheSiBBeautyClinic/
โพสต์ 2018-7-11 20:48:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยทั้งคู่เลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้