ดู: 6162|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อัพดั้งที่ We clinic มา คุณหมอทำสวยซะคุ้มเชียว

[คัดลอกลิงก์]
เชื่อว่าหลายคนเคยนก เพราะขี้เหร่แน่นอน ฉะนั้น ผู้หญิงอย่างเรา ๆ ต้องดูแลตัวเอง โดยเฉพาะความสวย   สวยให้ผู้เสียดายที่เทไป สวยให้ผู้เสียดายที่ปล่อยให้ชะนีน้อยอย่างเรา ๆ เคว้งขว้าง 55555

แต่ตอนนี้หรอ สวยแล้ว ไม่นกแล้วจ้าาาาาาา หึหึ ส่วนผู้ที่เทไปหน่ะหรอ สะบัดบ็อบใส่เลย โนสนโนแคร์ละ
สวัสดีค่า ชื่อบิวนะคะ พอดีที่เกริ่นมาข้างต้นที่มาจากก้นบึ้งของหัวใจล้วนๆๆ 55555 แต่แน่นอนเหตุผลที่ผู้เทก็ไม่ใช่เหตุผลหลักแน่นอนที่จะทำให้เราเปลี่ยนแปลงไป คือว่า พอดีเพิ่งเรียนจบมา ทำงานเก็บตังค์เองได้ เลยอยากอัพความสวยเพื่อสร้างความมั่นใจให้ตัวเองด้วยค่ะ อีกอย่างเดี๋ยวนี้ เป็นผู้หญิงอย่าหยุดสวย เพราะผู้ชายจะสวยกว่าล๊าวว

เข้าเรื่องเลยละกัน คือว่าบิวเพิ่งไปทำจมูก กับหมอแซม ที่We clinic แถวอารีย์มาค่ะ เลยอยากมาแชร์ประสบการณ์การทำศัลยกรรมครั้งนี้ ต้องบอกเลยว่าเป็นการทำศัลยกรรมครั้งแรกของชีวิต !!! เก็บหอมรอมริบเพื่ออัพดั้งใหม่นั่นเองง

เดิมบิวเป็นคนมีสันจมูกน้อยนิดแล้วปลายจมูกใหญ่   แต่ด้วยความที่อยากได้โด่งๆปลายเรียวเล็กลงกว่านี้ ก็เลยต้องเพิ่งคุณหมอสิคะ เพราะเดี๋ยวนี้ทำบุญอบ่างเดียวไม่พอละ 5555 ต้องแต้มบุญกับคุณหมอด้วยย

ก่อนทำจ้า ยิ้มทีจมูกนี่หายเลยย 555

มาพูดถึงวันทำเลยดีกว่า ได้คิวสุดท้ายเลยค่า คิวแน่นมากกกก กว่าจะจองคิวได้ รอประมาณเกือบสองเดือน แต่ก็อดทนรอเพราะอยากทำที่นี่มากก บิวทำกับคุณหมอแซมค่ะ คุณหมอประจำที่ We clinic ที่เดียว แต่เห็นพี่ๆ ที่คลินิกอยู่ว่า We clinic มีสาขาที่เชียงใหม่ด้วย เผื่อสาวเหนือสนใจอยากทำสวยก็ลองไปปรึกษาคุณหมอดูจ้า

ระหว่างรอเข้าห้องผ่าตัดก็หาไรทานไปสิคะ คิวสุดท้าย หิวด้วย ตื่นเต้นด้วย 5555

ระหว่างรอเข้าห้อง รอไปกินไป หิวววว   พี่ๆ คลินิกนี้เขาน่ารักนะคะ เขาดูแลเอาใจใส่ดี คอยถามตลอดเลยว่า ตื่นเต้นมั้ยนู่นนั่นนี่
บิวเสริมแบบปิดนะคะ + รองกระดูกอ่อนหลังหู พร้อมตกแต่งให้คุณหมอตกแต่งให้เสร็จสรรพ ค่าเสียหายความสวยในครั้งนี้ไม่ได้แพงมากแต่ความสวยที่ได้มา ถือว่าคุ้มมากกกกกกก และตัดสินใจไม่ผิดเลยที่ทำ

วันแรก หลังทำ ก็จะบวมหน่อยๆ แต่ไม่เจ็บเลยค่า ทีแรกกลัวบวมช้ำมาก คิดว่าวันนี้ต้องหนักแน่ ๆ แต่ว่า ไม่เลยจ้า ตุดยอดมากกกกกก   เคยเห็นแบบเพื่อนไปทำที่อื่นมา ตานี่เขียวเลย ตอนนั้นเห็นมันก็ขำลั่นเลยนะ สงสารก็สงสาร ขำก็ขำ คิดว่าครั้งนี้กรรมคงตามสนองตัวเองละ แต่รอดจ้า 5555 ยกความดีความชอบให้คุณหมอเลย เมพจริงไรจริง

วันที่สามหลังทำค่า เปลือกตาที่แดง ๆ เริ่มดีขึ้นแย้วว  ช่วงระยะเวลาพักฟื้นนี้ก็งดอาหารแสลงไปก่อน จิได้หายเร็วๆ แต่ตอนนี้อยากกินส้มตำมากกก

ถอดเฝือกละจ้า ดั้งมาล๊าวววววว แอร๊ยยย ดีใจ แอร๊ยยย รอตัดไหมและเข้าที่
ประมาณ 3 เดือน จมูกน่าจะรัดแกนเห็นทรงได้ชัดกว่านี้

รูปนี้เห็นทรงชัดมากก พุ่งเลย  

ปัจจุบัน ค่ะ ตอนนี้เสริมมาได้ 1 เดือน สวยงามตามท้องเรื่อง ชอบมากกกกก ต้องขอบคุณคุณหมอเลยที่เนรมิตให้สวยปังได้ขนาดนี้ จากหน้าตาธรรมดา ๆ ตอนนี้รู้สึกสวยขึ้นมั่นใจในตัวเองมากขึ้นกว่าเดิมเยอะเลย

เขียนซะยาวเลย ถ้าอธิบายทั้งหมดคงจะมือหงิก พิมพ์ไปก็เริ่มตาลายละจ้า อิอิ ยังไงขอบคุณทุกคนที่เข้ามาอ่านนะค๊า
สาว ๆ คนไหนสนใจอยากทำจมูก หรือกำลังมองหาที่ทำ บิวว่าที่นี่คงเป็นอีกหนึ่งทางเลือกให้สาว ๆ ได้ ไว้เดี๋ยวถ่ายรูปไว้เยอะ ๆ จะมาอัพเดทให้อีกน๊า
หน้าเปลี่ยนไปเลยค่ะ หน้าดูมีมิติขึ้นเลยค่ะ เจ็บไหมค่ะตอนทำ บวมช้ำนานไหม ชอบอ่าาาอยากได้ทรงนี้
ด้ามขนาดนี้เลยหรอ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้