ดู: 2624|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เปลี่ยนอกแบน เป็นอกบาร์บี้ ที่ The SiB Clinic

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ น้ำฝนเองนะค่ะ วันนี้ขอมาพูดถึงประสบการณ์ การเสริมหน้าอกบาร์บี้ กับคุณหมอดารินทร์ ที่ The SiB Clinic ค่ะ ต้องบอกเลยว่าถ้าพูดถึงคุณหมอดารินทร์แล้ว ไม่มี  Pretty MC คนไหน ไม่รู้จักแน่นอนค่ะ เหตุผลหลักๆที่ฝนตัดสินใจทำที่นี้เพราะ เพื่อนๆๆ Pretty MC ของฝน ล้วนแล้วแต่ผ่านการเสริมหน้าอกจากคุณหมอดารินทร์มาทั้งนั่น หน้าอกของแต่ละคนก็สวยเป็นธรรมชาติมากๆๆ ใครใครก็แนะนำว่าถ้าอยากทำหน้าอกต้องที่นี่เท่านั้น น้ำฝนเองหาข้อมูลมาหลายๆๆที่มากๆค่ะ แต่ละที่ก็จะมีข้อดีข้อเสียที่ต่างกันออกไป แต่ฝนเองเชื่อจากคำพูดของลูกค้าจริง การพูดปากต่อปาก จากเพื่อน จากคนรอบตัว คนใกล้ตัวที่เรารู้จัก ทุกคนยืนยันว่าหน้าอกบาร์บี้ของ The SiB Clinic สวย เป็นธรรมชาติ ไม่แข็ง ไม่เป็นบล็อก อย่างแน่นอนค่ะ  

ปัจจุบันน้ำฝนรับงาน Pretty MC ทั่วๆไปนะค่ะ การที่มีใบหน้าที่สวยแล้ว ต้องบวกกับการที่มีสรีระที่สวยงามตามไปด้วย เรื่องหน้าอกหน้าใจ ถือว่าเป็นเรื่องสำคัญมากๆๆ บางงานต้องใส่ชุดที่เน้นทรวดทรงองเอว เราเองก็ต้องคอยโกย คอยดัน อาศัยเสื้อชั้นในที่มีฟองน้ำค่ะ ดันทุกรูปแบบ ก็ทำมาหมดแล้ว จนบางทีก็คิดว่าเราใช้หน้าตาทำมาหากินมันคงถึงเวลาแล้วที่เราจะบอกลาฟองน้ำสักที..

เวลารับงาน ก็จะต้องคอยกังวลแต่เรื่องชุดค่ะ ว่ามันจะทำยังไงให้เราใส่ออกมาแล้วดูสวยที่สุด เหนื่อยมากบางที ทำงานก็เหนื่อยแล้ว ต้องมากุมใจกับหน้าอกหน้าใจของเราอีก เพราะเราเองเป็นคนอกไข่ดาวเลยค่ะ อกแบนเรียบเลย นึกว่าหน้าอกผู้ชาย เบื่อมากๆกับปัญหานี้ ชุดชั้นในที่ใส่ก็มีแต่ฟองน้ำล้วนๆๆ ไม่มีอะไรผสมเลยค่ะ 555555

เห็นไหมค่ะ ฟองน้ำทั้งนั่นค่ะที่เห็นกันอยู่ นมหรอ ข้ามไปก่อน แต่งตัวลำบากเหลือเกิน เกิดเป็นผู้หญิงไม่มีหน้าอก นี่มันลำบากซะจริ๊งจริงงงงงง ไม่รอช้าค่ะ รวบรวมความกล้าทั้งหมด ขอเข้าไปปรึกษากับคุณหมอดารินทร์ ทันที ของมันต้องมี ก็ต้องทำค่ะ อิอิ คลินิกอยู่ที่ซอยทองหล่อ 18 นะค่ะ หาง่ายมากๆ ติดถนนใหญ่เลย บรรยากาศของคลินิกก็สะอาดตา สีสันสวยงาม พนักงานให้การต้อนรับเป็นอย่างดี ไปถึงก็ได้รับการบริการจากพี่ๆพนักงานเป็นอย่างดีเลยค่ะ

ปรึกษาถึงปัญหาของหน้าอกเรากับคุณหมอดารินทร์ คุณหมอเป็นผู้หญิงย่อมเข้าใจปัญหาของผู้หญิงด้วยกันเองอยู่แล้วค่ะ เราเองก็ไม่อายที่จะต้องมาพูดเรื่องนี้ และเปิดหน้าอกให้คุณหมอดู คุณหมอจะวิเคราะห์ไซส์ของซิลิโคนตามความเหมาะสมของเนื้อหน้าอกเก่าเราด้วยนะค่ะ บวกกับส่วนสูงน้ำหนัก ความกว้างของตัว ตรงนี้คุณหมอจะเป็นคนออกแบบให้เรา แบบเคสต่อเคสเลยค่ะ

และแล้ววันผ่าตัดก็มาถึง ทุกอย่างมันเร็วมากๆค่ะ ก่อนผ่าตัดเราก็ตรวจสุขภาพมาให้ทางคุณหมอดูก่อนนะค่ะ ถ้าผลโอเคก็สามารถผ่าตัดได้ค่ะ ที่นี่ใช้วิสัญญีแพทย์ในการดมยาสลบนะค่ะ ปลอดภัยหายห่วงเลยค่ะ… ระยะเวลาผ่าตัดน่าจะประมาณ 1ชั่วโงครึ่ง – 2 ชม. นะค่ะ จำได้ว่าเข้าไปในห้องผ่าตัดปุ๊ป ได้ดมยาก็หลับไปเลยค่ะ รู้ตัวอีกทีก็มีหน้าอกแลว เย้เย้ๆๆๆ เดี๋ยวน้ำฝนมีรูปก่อนทำและทำแบบเปรียบเทียบชัดๆมาให้ดูกันนะค่ะ ไม่อยากพูดมาก เจ็บคอค่ะ 55555 ดูจากรูปได้เลยน้า

ก่อนทำก็จะประมาณนี้ค่ะ แบนราบ บลาไม่เกาะหน้าอกเลยจ้า

หันหน้าเหมือนหันหลัง งงไปหมดดดดด 555555

ต่อไปเป็นรูปหลังทำนะค่ะ หน้าอกสวย ถูกใจ ไม่โป๊ะ ไม่ปลอม ขนาดและทรงพอดีกับตัวเรามากๆ ปลื้มสุดๆๆ ทุกคนที่เห็นมีแต่คนชมว่าหน้าอกเราสวย เป็นธรรมชาติ ดีใจสุดๆๆเลยค่ะ

อะอะ ไหนใครว่าเราไข่ดาว พูดใหม่สิค่ะ !

น้ำฝนจะเปรียบเทียบก่อนทำและหลังทำแบบชัดๆให้ดูนะค่ะ

อย่าตกใจ นี่เราเองน้ำฝนคนเดิม เพิ่มเติมคือมีนมจ้า 555555

ทุกอย่างมันลงตัวสุดๆ ขนาดและทรง มันเพอร์เฟคสุดๆไปเลยค่ะ ขอขอบคุณ คุณหมอดารินทร์ มากๆเลยนะค่ะ ที่ทำให้หน้าอกของเราสวยได้มากขนาดนี้ ไม่อยากจะเชื่อเลยค่ะ ว่าจะมีหน้าอกสวยได้ขนาดนี้ สำหรับใครที่อยากมีหน้าอกบาร์บี้ ต้องที่นี่เท่านั้นนะค่ะ บอกเลยยยยย !!!
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้