12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: minnyduang
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครเคยกินยาลดความอ้วนยันฮีบ้างคะ เข้ามาให้ข้อมูลหน่อยนะ

[คัดลอกลิงก์]
เรากินสมุนไพรอ่า
ดีด้วยไม่เสียสุขภาพ
ไม่มีโยโย่เลยด้วย
เคยกินค่ะ  ตอนแรกหมอก็เตือนว่าไม่ต้องกินเพราะไม่ได้อ้วนมากค่ะ
แต่ก็ยืนยันจะกิน ... อิอิ ก็มาถึงที่แล้ว
ก็กินไป 2 อาทิด ลดมา 5โล  แต่... หลังจากนั้น
ไม่ทราบว่าเป็นอะไรเหมือนกันค่ะ ใจสั่นๆ เหนื่อยๆ แล้วที่หนักที่สุดคือ น้ำลายฟูมปากค่ะ
ไหลย้อยตลอดเวลา เป็นกะลังมังๆ
เป็นอยู่2 วันเลยตัดสินใจไปหา หมอ (อีกรพ.หนึ่งนะค่ะ)
หมอดุใหญ่เลยค่ะ ....  ก็เลยหยุดกินยา
รู้สึกพอหยุดกินแล้ว เป็นคนพุงหอยไปเลยค่ะ

... ปล.เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ก็ทานกันเยอะค่ะ ไม่มีใครเป็นซักคน ลองดูดีๆนะคะ
แต่คุณหมอที่ไปหา  บอกห้ามกินค่ะมันอันตรายมาก
ออกกำลังกายดีกว่าค่ะ  กินน้อยๆ แบบกินเพื่ออยู่ดีกว่าค่ะประหยัดเงินด้วย หรือไม่ก็เอาเงินไปช้อปปิ้งให้หมดค่ะจะได้ไม่มีเงินทานข้าว  5555   (ล้อเล่นนะคะ)   

เดี๋ยวไปลอง p57  hoodia ก่อนนะ เห็นว่าลด 5โลใน 1 สัปดาห์เดี๋ยวแวะมาบอก
ยันฮีโยโย่ หยุดเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
กินแล้วเบลอมากกกกกกกกกกกก
แม่ผมเคยกิน ลดลงไปจริงๆแบบผอม ผิดตาเลยอ่ะ ผมจำแทบไม่ได้(ไม่ได้อยู่ด้วยกัน)แต่ตอนนี้กลับมาอ้วนอีกเหมือนเดิม เพราะว่าไม่ได้ทานยาหยุด และไม่ได้ควบคุมต่อ ตามใจปากเหมือนเดิม
เราเคยกินนะ ก็ลดอยู่แต่ว่าเราดื้อยากินบ้างไม่กินบ้าง เรากินไม่มีอาการไรเลย เรากินสามครั้งแหนะ ครั้งแรกก็ลดเยอะอยู่แล้วก็กินยาหยุดไป แล้วเราตามใจปากไง เลยกลับมากินครั้งที่สอง ก็กินบ้างไม่กินบ้าง อาการเหมือนดื้อยา ครั้งที่สามกลับไปกินก็ได้ยาตัวเดิมจากครั้งที่สองแหละจ้ะ แต่ตอนนี้โอเคแล้ว ไม่โยโย่นะแต่อย่าตามใจปาก ควรควบคุมอาหารเรื่อยๆหลังเลิกทานยาจ้า :)
เราอยากลดความอ้วนมากเลย
ฟ้ากำลังจะลองทาน ไลโป 9 อยู่

เห็นแฟนของพี่สาวใช้แล้ว พุงลดแก้มตอบ

แต่ฟ้าจะเอามาลดน้ำหนักซัก 1-2 โล สงสัยนอนเยอะไปช่วงนี้ น้ำหนักขึ้นรุย
ตอนนี้ก็ทานอยู่เหมือนกัน นะค่ะ   ไม่ว่าคุณจะทานยาดีขนาดใหน แต่คุณไม่ควบคุมอาหาร ก็กลับมาอ้วนเหมือนเดิมอีก
100 %แน่นอนค่ะ การควบคุมอาหารเป็นปัจจัยสำคัญที่สุดในการควบคุมน้ำหนัก  ไม่ว่าจะทานยา หรือไม่ทาน ถ้าคุณยังตามใจปากอยากกินนั้นนี้โน้น น้ำหนักเพิ่มแน่นอน
และคุณหมอก็แนะนำให้ทานชาอุหลง ด้วย นะค่ะ เพราะชาอุหลงจะช่วยลดพวกคลอเลตเตอลอลได้ด้วย ทานแทนน้ำเปล่าได้เลยค่ะ แต่ต้องชงอย่างอ่อนๆ นะค่ะและทานเป็นชาร้อน จะเห็นผลดีที่สุดและช่วยควบคุมน้ำหนักด้วยค่ะ และไม่มีผลข้างเคียงด้วยเพราะชาเป็นสมุนไพร  ตอนนี้ก็หยุดทานยาแล้ว ค่ะ แต่ต้องทานยาหยุดด้วย นะค่ะ ถ้าทำงามที่แพทย์สั่งไม่กลับมาอ้วน หรือโยโย่แน่นอน ค่ะ  แต่ที่สำคัญต้องควบคุมอาหาร นะค่ะ จงคิดไว้เสมอว่าทานพวกแป้ง น้ำตาล ขนมหวานต่างๆเป็นผลเสียต่อร่างกายทั้งนั้น ปลับเปลี่ยนตัวเองมากินผักผลไม้ให้เป็นนิสัย จะได้ทั้งหุ่นดี  และผิวสวยด้วย ค่ะ
ไม่เชื่อก็ลองทำดู  ระหว่างทานอาหารจำพวกแป้ง น้ำตาล อาหารหวาน  กับ  ผัผผลไม่ สิ่งใหนที่ทำให้สุขภาพของคุณๆ  ดีกว่ากัน
From   Princess
เราก็กินของยันฮีนะ จากสูตรที่เบาที่สุด ตอนนี้ใช้สูตรแบบเกือบแรงที่สุดแล้ว ไม่มีปัญหาอะไร ไม่โย่ด้วย

แสดงความคิดเห็น

เราไม่ได้กินยาหยุด เคยกินมาหลายที่แล้ว รุสึกว่าที่นี่ดีที่สุด  โพสต์ 2012-3-23 11:50
ซื้อยาลดความอ้วนที่ยันฮีมาค่ะ แต่สุดท้ายไม่กล้ากิน ถ้าใครสนใจเมล์มาได้นะคะ c.lilrada@hotmail.com
*เราไม่เคยกินหมอคงให้ยาระดับ1มา เราสูง150 cm. หนัก42kg.  กลัวผลข้างเคียงเลยไม่อยากเสี่ยง
ตอนนี้ก้อทานอยู่ใช้ดีที่สุดเท่าที่เคยใช้ยาลดมาค่ะลงเร็วมาก1เดือน
10กิโลไม่หิวไม่ปวดท้องกระเพราะต้องออกกำลังกายด้วย
นะค่ะสูง167หนัก54เดี่ยวนี้เหลือ44ค่ะก้อคิดว่าผอมพอแล้ว
จะหยุดยาพอหยุดกินซัก3วันแค่นั้นแหละค่ะ1อาทิตย์ดีดมา4โล
ที่ขึ้นเพราะกินแต่ของหวานค่ะเหมือนว่าร่างกายมันโหยเลยต้องกลับมากินยาต่อ...ตอนนี้ก้อพยายามเลิกอยู่ค่ะหันมาออกกำลัง
กายด้วยเพื่อให้กินยาน้อยลงตอนนี้ น้ำหนักก้ออยู่ที่44เท่าเดิมค่ะต้องออกกำลังกาย
ถึงจะเอาอยู่ค่ะะะะะย
เคยทานลดน้ำหนักของยันฮีค่ะ ลดจริง แต่พอลงแล้ว หลังจากนั้นตัวใครตัวมัน ก็ต้องควบคุมดีๆหลังจากที่ลงมาแล้วอ่ะคะ ไม่งั้นกลับไปอ้วนก็ไม่มีประโยชน์อะไร เสียตังค์เสียเวลา แต่ของเราไม่โยโย่นะคะ ถือว่าโอเค
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย foxygurlz เมื่อ 2013-10-6 11:43

เคยกินค่ะ หงุดหงิด ใจสั่น
แนะนำเป็น Sexy Rock เราขายอยู่ คลิกดูที่ลิงค์ด้านล่างเลยค่ะ ราคาสูงหน่อย แต่ไม่มีอาการพวกนั้นและก็ไม่โยโย่ด้วย คอนเฟิร์ม

รับฝากซื้อยาลดความอ้วนยันฮี
ส่งทุกวันจันทร์ ปิดรอบวันเสาร์ตอนเย็น ก่อน 5 ทุ่ม คร่า หาหมอวันอาทิตย์
ยาลดความอ้วน 1 ชุด 999 บาท ฟรี EMS
ทานได้ 4 สัปดาห์ หรือ 28 วัน
จากโรงพยาบาลยันฮีแท้ ๆ สำหรับผู้ที่ต้องการลดความอ้วน แต่ไม่มีเวลาไปรับยา
เราทาน 2 เดือน ลด 20 กิโลค่ะ ทานแล้วเห็นผลเลยอยากบอกต่อ มาผอม สวยด้วยกัน

วิธีการสั่งซื้อตามด้านล่างค่ะ
โทร. 085-9061377
หรือ add line ID:aoyaum-phorin223
หรือจะ inbox ที่กล่องข้อความเฟสบุ๊คก็ได้

1.ต้องการสั่งยา กรุณาเขียนข้อมูลส่วนตัว
เพื่อใช้ในการทำประวัติของโรงพยาบาลยันฮี
ชื่อ-นามสกุล ....
อายุ ....
เลขที่บัตรประขาชน....
น้ำหนัก-ส่วนสูง...
โรคประจำตัว-การแพ้ยา....
ที่อยู่....
2.แจ้งโอนเงิน ชื่อ วัน/เวลา และยอดเงินโอน
- ธ.ไทยพาณิชย์ สาขาเดอะมอลล์ 4   
เลขที่บัญชีออมทรัพย์ :199-275819-7
- ธ.กรุงไทย สาขาประดิพัทธิ์ 13
เลขที่บัญชีออมทรัพย์ : 034-0-06681-4
ชื่อบัญชี นางสาว พัชรี โพธิ์รินทร์

https://m.facebook.com/AoY2232526?m_sess&pages_manager=pageinfo&__user=100001500406463
เคยกินค่ะผอมลงจริงแต่เราต้องฝึกการกินไปด้วยไม่งั้นพอเลิกกินมีหวังกลับมาอ้วนเหมือนเดิมแน่นอนค่ะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้