ดู: 3049|ตอบกลับ: 3

[ลดน้ำหนัก] ดูดไขมันแขน แค่ 7 วัน แขนก็เล็กลงแล้ววว!! (รูปเยอะ)

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aomona.pls เมื่อ 2018-6-13 11:23

หวัดดีค่ะ อ๋อมนะคะ ไปดูดไขมันแขนมา ไม่มีอะไรมากก็แค่แขนมันใหญ่จนทนไม่ไหว บอกเลยว่า
ขอเจ็บแต่จบค่ะ!!

ถ้าไม่ได้ดูดไขมันแขน ก็ไม่รู้จะทำยังไงแล้วค่ะ
ไม่ใช่คนผอม เป็นคนชอบกินและไม่ชอบออกกำลังกาย แขนเลยใหญ่เบอร์นี้

ได้มาปรึกษาคุณหมออาร์ม นวชน ที่มาสเตอร์พีซคลินิก

ก่อนดูดไขมันแขน ขอเซลฟี่กับคุณหมอเก็บไว้ในใจ เอ้ย..ในมือถือซะหน่อยค่าา

ใช้เวลาดูดไขมันแขนประมาณ 1 ชั่วโมงก็ออกมานอนพักที่ห้องพักคนไข้ แป๊ปเดียวก็กลับบ้านเองได้แล้วค่ะ
ตอนเห็นถังไขมันตัวเองก็ตกใจมากค่ะ ไม่คิดว่าจะออกมาเยอะมากขนาดนี้ (เกือบครึ่งถึง)

หลังทำ วันรุ่งขึ้นก็ไปทำงานได้ตามปกติ มีปวดแขนบ้างนิดหน่อยแต่พอกินยาก็หายดีขึ้นค่ะ
ส่วนเรื่องรอยช้ำหลังดูดไขมันแขนก็มีอยู่แล้วเป็นเรื่องปกติ
แต่! แต่! แต่! ไม่คิดว่าจะช้ำขนาดนี้ ช็อคมากค่ะบอกเลย

อยากจะร้องไห้ แต่ก็นึกถึงคำแนะนำของคุณหมออาร์ม นวชน ขึ้นมาได้ว่า
อาการบวมช้ำจะค่อยๆจางลงไปเองไม่ต้องกังวลไป
ก็ได้ค่ะหนูเชื่อหมอ ปรากฏว่าผ่านไป 3 วัน อาการเป็นแบบนี้ค่ะ

ดูดไขมัน ช้ำน้อย.jpg
รอยช้ำต่างๆจางลงเยอะมากกกก ถือว่าหายช้ำไวมาก
ถ้าเทียบจากที่เคยดูรีวิวของคนอื่นจะช้ำมากและนานกว่านี้

ผ่านไป7วัน หลังไปตัดไหมมาตอนเย็นก็หนีมาเล่นน้ำเลย กล้าถ่ายรูปเซ็กซี่อวดแขนแล้วค่ะ

1เดือนแล้ว จิกกล้องแตกเพราะแขนเล็กลงมากค่าา

ก่อน-หลังดูดไขมันแขนค่ะ
ต้องขอบคุณหมออาร์ม นวชน มาสเตอร์พีซคลินิกที่กำจัดไขมันออกให้
และขอบคุณทุกคนที่เข้ามาอ่านนะคะ
ขอบคุณค่าาา!!

โพสต์ 2018-6-13 16:45:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีค่ะ ราคาดูดไขมันทั้งหมดเท่าไหร่หรอค่ะ
โพสต์ 2018-7-28 16:52:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่าไรห่คะ
โพสต์ 2018-8-7 14:32:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูตึงเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้