ดู: 6677|ตอบกลับ: 32
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เปลี่ยนไปอย่างกับคนละคน...ต้องขอบคุณเลอโชเม่คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย King_King เมื่อ 2018-5-24 16:32

สวัสดีค้า ชื่อ กิ่ง นะค้า วันนี้จะมารีวิวเสริมจมูกกับคาง ที่เลอโชเม่คลีนิคค่ะ
เริ่มจากตอนที่คิดจะทำเลยนะคะ
คือตอนแรกคิดอยู่นานมากว่าจะทำดีไหมกล้าๆกลัวๆ กลัวเจ็บ กลัวไม่สวยอย่างที่คิด แต่เหนื่อยกับการเป็นผญ.หน้าเหลี่ยม คางสั้น ดั้งก้อไม่มี เวลาถ่ายรูปต้องแอบอยุข้างหลังโผล่มาแค่หน้านิดเดียว ถ่ายร้อยรูปถึงจะได้รูปสวยสักรูปนึ่ง โดนแซวว่าเป็นเป๊ะยิ้ม(ก้อเหมือนจริง) ไม่มั่นใจในตัวเองสุดๆ แต่หลังจากตัดสินใจเลือกเลอโซเม่ สวยถูกใจเป็นธรรมชาติเปลี่ยนแปลงแบบชัดเจน บริการดีติดตามถามตลอดไม่หงุดหงิดไม่เหวี่ยง ถึงแม้เราจะมีคำถามเยอะมาก คุณหมอที่ทำให้น่ารักมาก พูดเพราะ วิเคราะห์ปรับให้เข้ากับเรามากที่สุดประทับใจมาก ☺️ไม่ได้เปลี่ยนให้เราเป็นคนอื่นแต่เปลี่ยนให้เราเป็นเราในแบบที่ดีขึ้น สวยขึ้น

รูปก่อนทำ

หลังทำทันที

หลังทำ 1 วัน.... มีความบวม แก้มตุ่ยยย

หลังทำ 1 สัปดาห์ แกะเทปบล็อคออกแล้วว

2 สัปดาห์ เริ่มสวย...

รูปนี้ 3 สัปดาห์....ชอบมากกกก

ครบ 1 เดือน

2 เดือน

ปัจจุบัน 3 เดือนแล้ว

ตอนนี้โดยรวมชอบมากทำให้เราหลงรักตัวเองอีกครั้งเวลาส่องกระจก เปลี่ยนจากสาวหน้าแป้นให้กลายเป็นสาวหน้าเป๊ะ
บอกเลยว่าแอบทำนะคะ เก็บตังค์เอง หาข้อมูลเอง หาหลายที่มากๆ หามานานมาก ก้มาจบที่นี้เลยค่ะ
#เลอโชเม่คลีนิค ค่ะ แนะนำเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้