ดู: 6611|ตอบกลับ: 32
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เปลี่ยนไปอย่างกับคนละคน...ต้องขอบคุณเลอโชเม่คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย King_King เมื่อ 2018-5-24 16:32

สวัสดีค้า ชื่อ กิ่ง นะค้า วันนี้จะมารีวิวเสริมจมูกกับคาง ที่เลอโชเม่คลีนิคค่ะ
เริ่มจากตอนที่คิดจะทำเลยนะคะ
คือตอนแรกคิดอยู่นานมากว่าจะทำดีไหมกล้าๆกลัวๆ กลัวเจ็บ กลัวไม่สวยอย่างที่คิด แต่เหนื่อยกับการเป็นผญ.หน้าเหลี่ยม คางสั้น ดั้งก้อไม่มี เวลาถ่ายรูปต้องแอบอยุข้างหลังโผล่มาแค่หน้านิดเดียว ถ่ายร้อยรูปถึงจะได้รูปสวยสักรูปนึ่ง โดนแซวว่าเป็นเป๊ะยิ้ม(ก้อเหมือนจริง) ไม่มั่นใจในตัวเองสุดๆ แต่หลังจากตัดสินใจเลือกเลอโซเม่ สวยถูกใจเป็นธรรมชาติเปลี่ยนแปลงแบบชัดเจน บริการดีติดตามถามตลอดไม่หงุดหงิดไม่เหวี่ยง ถึงแม้เราจะมีคำถามเยอะมาก คุณหมอที่ทำให้น่ารักมาก พูดเพราะ วิเคราะห์ปรับให้เข้ากับเรามากที่สุดประทับใจมาก ☺️ไม่ได้เปลี่ยนให้เราเป็นคนอื่นแต่เปลี่ยนให้เราเป็นเราในแบบที่ดีขึ้น สวยขึ้น

รูปก่อนทำ

หลังทำทันที

หลังทำ 1 วัน.... มีความบวม แก้มตุ่ยยย

หลังทำ 1 สัปดาห์ แกะเทปบล็อคออกแล้วว

2 สัปดาห์ เริ่มสวย...

รูปนี้ 3 สัปดาห์....ชอบมากกกก

ครบ 1 เดือน

2 เดือน

ปัจจุบัน 3 เดือนแล้ว

ตอนนี้โดยรวมชอบมากทำให้เราหลงรักตัวเองอีกครั้งเวลาส่องกระจก เปลี่ยนจากสาวหน้าแป้นให้กลายเป็นสาวหน้าเป๊ะ
บอกเลยว่าแอบทำนะคะ เก็บตังค์เอง หาข้อมูลเอง หาหลายที่มากๆ หามานานมาก ก้มาจบที่นี้เลยค่ะ
#เลอโชเม่คลีนิค ค่ะ แนะนำเลยคะ
สวยเปลี่ยนเลยค่ะ ทรงอะไรคะ
สวยค่ะ. ทรงเราเลือกได้ใช่ไหมคะ
ใช้ซิลิโคนขายาวหรือเปล่าค่ะ  เนื้อคางเยอะเหมือนกันเลย
ตอนนี้เป็นยังไงบ้างค่ะ มีรูปอัพเดทไหม
สวยค่ะ ราคาเท่าไหร่คะ
สวยมากค่ะหน้ายาวเรียวเลยค่ะ
มีรูปอัพเดตล่าสุดไหมค่ะ หน้าเปลี่ยนเลย
สวยค่ะหน้าดูยาวขึ้น
สวยขึ้นค่ะ จมูกทรงอะไรค่ะ ทำคางเจ็บไหมค่ะ
สวยขึ้นจริงค่ะ ทำอะไรบ้าง ขอข้อมูลที
จมูกทรงอะไรคะ เราปีกบานต้องตัดไหมคะ
หน้าเปลี่ยนเลยค่ะ ทำมาเท่าไหร่คะ
สวยธรรมชาติคะ
หน้าเปลี่ยนมาเลยค่ะ
ขอดูรูปอัพเดตหน่อยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้