ดู: 1006|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] ตัดไขมันกระพุ้งแก้ม บ๊ายบายแก้มใหญ่

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่า มาต่อกันอีกหนึ่งรีวิวของเราเลยเนอะ 5555 อย่าเพิ่งเบื่อไนซ์นะคะ รีวิวก่อนหน้านี้ไนซ์เพิ่งแชร์เกี่ยวกับดูดไขมันต้นแขนกับคุณหมอแฟงไปค่ะ ซึ่งความจริงไนซ์ได้ตัดไขมันกระพุ้งแก้ม celebrity cheek ไปพร้อมกันด้วย แต่กลัวจะอ่านแล้วสับสนและกลัวใจตัวเองว่าจะเขียนงงด้วย 5555 เลยว่าเขียนแยกกันดีกว่า เริ่มเลยละกันนะคะ ก่อนที่ไนซ์จะดูดไขมันต้นแขน ไนซ์ได้ตัดไขมันกระพุ้งแก้มกับคุณหมออาร์มก่อนค่า กำจัดไขมันกระพุ้งแก้มแบบถาวรไปเลย

นั่งรอผ่าตัดแบบส่วนตัว คิวเช้าก็จะสบายๆ หน่อย

ตอนทำก็ไม่เจ็บและไม่ค่อยตื่นเต้นแล้วด้วย เพราะไนซ์เคยทำลักยิ้มมาก่อน ก็ที่มาสเตอร์พีซอีกนั่นแหละค่า อิอิ แต่รอบนี้ใช้เวลาน้อยกว่าตอนทำลักยิ้มอีกค่ะ ตอนทำลักยิ้มว่าเร็วแล้วนะ คงเพราะอุปกรณ์สำหรับช่วยผ่าตัดที่หมออาร์มเคยอธิบายให้ฟังตอนปรึกษาค่ะ เรียกว่ากล้อง Endoscope เป็นอุปกรณ์สำหรับช่วยผ่าตัดเพื่อลดการเสียเลือด ทำให้แผลมีขนาดเล็กลง

หลังตัดไขมันกระพุ้งแก้มเสร็จ ลุกขึ้นมาดูไขมันก้อนใหญ่มาก ออกมาเยอะขนาดนี้ แก้มต้องยุบลงไปเยอะเลยแน่ๆ รอดูค่ะ

หลังตัดไขมันกระพุ้งแก้มไป 2 อาทิตย์ ก็เริ่มเห็นความเปลี่ยนแปลงชัดขึ้นค่ะ จากหน้าตาดูเป็นเด็กอ้วนตอนนี้เพื่อนเริ่มทักแล้วว่าผอมลง เย้ๆๆ

แก้มเล็กลง หน้าเรียวขึ้นแล้วค่า ชอบมาก คุ้มค่ากับราคา 25,000 บาท

เรื่องความสวยไนซ์ไว้ใจให้มาสเตอร์พีซจริงๆ ค่ะ เพราะผลลีพธ์ก็อย่างที่เห็น เปลี่ยนแปลงจริงๆ โตแล้วก็ต้องดูแลตัวเองเพิ่มขึ้นตามด้วยค่ะ แต่ถ้าไม่ค่อยมีเวลาก็ต้องหาตัวช่วยคอยให้คำปรึกษาแบบมาสเตอร์พีซค่ะ Line คลินิก @masterpiececlinic มีคุณหมอเฉพาะทางหลายด้านมาก ไว้ไนซ์จะมาอัพเดทเพิ่มใหม่นะคะ ขอบคุณค่า

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้