ดู: 2191|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกบาร์บี้เท่านั้นที่เราเลือก สวย แพง ที่สุด ที่ The SiB Clinic ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ วันนี้ขอมารีวิวการเสริมหน้าอกบาร์บี้ที่ The SiB Clinic โดยคุณหมอดารินทร์ นะค่ะ คุณหมอผู้หญิงที่เข้าใจผู้หญิงด้วยกันดีที่สุดค่ะ คุณหมอดารินทร์ เป็นผู้อยู่เบื้องหลังหน้าอกสวยๆๆของ Net Idol Pretty Beauty Blogger หลายๆๆๆคนเลยค่ะ เราเองติดตามและเห็นรีวิวก็มาจากที่นี่ทั้งนั่นค่ะ เรียกได้ว่าที่เห็นน้าอกสวยๆๆกันอยู่ ก็ฝีมือคุณหมอดารินทร์ ทั้งน้านนนนน จริงๆๆๆค่ะ เราเองได้ศึกษา หาคลินิกเสริมหน้าอกมาบ้างนะค่ะ ม่ีความรู้นิดหน่อย แต่มั่นใจ และเชื่อใจในฝีมือของคุณหมอดารินทร์ มากๆๆๆๆ เพราะ เพื่อนสาวเรา 2 คน ก็เสริมหน้าอกที่นี้ไปค่ะ จะบอกว่าแผลดีมากๆๆๆ นมสวยโครตตตๆๆๆ หน้าอกเป็นทรงคล้อย ธรรมชาติสุดๆๆๆ ดูแล้วเป็นธรรมชาติมากๆๆค่ะ แทบดูไม่ออกเลยค่ะ ว่าเสริมหน้าอกมา ทั้งขนาดและไซส์ มันพอดีกับตัวของแต่ละคนมากๆๆๆ ที่นี้เค้าจะเคลมเรื่องเสริมยังไงให้ดูเป็นธรรมชาติ เหมือนหน้าอกบาร์บี้นั่นเองค่ะ

ก่อนเสริมเราก็มีปัญหาเหมือนผู้หญิงทั่วๆๆไปเลยค่ะ หันหน้าเหมือนหันหลัง ไม่มั่นใจในการใสเสื้อผ้า จะชุดไหนก็ไม่สวย ดูไม่มั่นใจไปหมดเลยค่ะ เราว่านอกจากหน้าตาที่สวยแล้ว สรีระของผู้หญิงมันเป็นเรื่องสำคัญมากๆๆเลยค่ะ ถ้าหน้าตาสวย หุ่นดี ทุกอย่างจะจบเลย แล้วเรื่องหน้าอกก็เป็นส่วนประกอบสำคัญของความเพริ์เฟกนี้จริงๆๆค่ะ เราเลยอยากทำมากๆๆ อยากมีหน้าอก อยากมีหุ่นสวยๆๆ แบบคนอื่นเค้า อยากเสริมสร้างความมั่นใจให้กับตัวเอง อย่างน้อยเราเองมั่นใจมาจากข้างใน แค่นี้ก็มีความสุขแล้วค่ะ

คุณหมอเป็นคนวัดฐานตัวและทุกอย่างๆๆให้กับเราเองเลยนะค่ะ เพื่อหาไซส์ที่เหมาะสมกับเรา คุณหมอไม่ใช่แค่เสริมให้หน้าอกใหญ่ขึ้นแต่อย่างเดียว คุณหมอยังแก้ไขข้อบกพร่องของหน้าอกเราให้ด้วย เพื่อรูปทรงหน้าอกที่สมบูรณ์แบบที่สุด คุณหมอปราณีตมากๆๆจริงๆๆค่ะ ไม่แปลกใจที่ลูกค้าแน่นคลินิกจริงๆๆๆ ถ้าไม่ได้นัดคิวมา จะต้องรอนานแน่ๆๆๆค่ะ แนะนำเพื่อนๆๆที่อยากเสริมหน้าอกที่นี้ ควรทำนัดก่อนนะค่ะ จะได้ไม่เสียเวลารอ เพราะคิวคุณหมอยาวมากๆค่ะ

ขั้นตอนการผ่าตัดเท่าที่เราจำได้ ก็เข้าไปในห้องผ่าตัด ทางคลินิกใช้คุณหมอดมยาวิสัญญีแพทย์โดยตรงนะค่ะ และมีพี่ๆๆพนักงานคอยดูแลเราด้วยในห้องผ่าตัด มั่นใจได้เลยค่ะเรื่องความปลอดภัย เพราะ ห้องผ่าตัดกว้าง และ สะอาดมากๆๆๆๆๆค่ะ พี่ๆๆพนักงานก็ให้คำปรึกษา คอยดูแลเราเป็นอย่างดี ใช้เวลาผ่าตัดประมาณ 1 ชั่วโมงครึ่งได้ค่ะ เราเริ่มรู้สึกตัวอีกทีก็อยู่ที่ห้องพักฟื้นแล้ว ความรู้สึกแรกคือ แน่นๆๆๆ อึดอัดนิดนึ่ง หายใจไม่ค่อยสะดวก ก็จะมีพี่ๆๆพนักงานคอยดูแลเรา จนกว่าเราจะปกตินะค่ะ ถึงจะปล่อยให้กลับบ้านได้ หลังจากกลับบ้านไปก้ดูแลตัวเองตามที่คุณหมอสั่งเลยค่ะ คุณหมอห้ามอะไรก็ต้องทำตามอย่างเคร่งครัดนะค่ะ เพื่อหน้าอกที่สวยของเรา ครบ 14 วันก็ได้ตัดไหมตามปกติแล้วค่ะ เดี๋ยววันนี้มีรูปหน้าอกสวยๆๆมาฝากกันนะค่ะ

เพื่อนๆๆคนไหนที่อยากสอบถามอะไรเม้นท์ไว้ได้เลยนะค่ะ เดี๋ยวถ้าเราว่างจะเข้ามาตอบค่ะ สำหรับหน้าอกตอนนี้เราให้คะแนนเต็มค่ะ มีเท่าไรก็ให้เต็มเท่านั้นค่ะ เพราะมันสวยมากๆๆ เป็นธรรมชาติสุดๆๆ ตอนนี้มีความสุขมากๆๆค่ะกับหน้าอกบาร์บี้คู่นี้ ขอขอบคุณ คุณหมอดารินทร์ และ พี่ๆๆพนักงาน The SiB Clinic ทุกคนนะค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้