ดู: 2486|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำผิวขาว] ผิวหมองคล้ำจนคนทักว่าโดนของ เลยมาที่ แอนจาลี คลินิก ทำครั้งแรกเห็นผล เอาอยู่! ฟื้นฟูให้ผิวกลับมาขาว ใส มีออร่าอย่างด่วน!

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะหนุ่มๆ สาวๆ วันนี้จะมาเล่าถึงปัญหาหนักอกหนักใจที่เราได้เผชิญในช่วงที่ผ่านมาจากคนที่มีปัญหาผิวหน้าหมองคล้ำ ไม่สดใส ดูโทรม เปลี่ยนมาเป็นคนที่มีผิวขาวใสดูมีออร่า เรามีวิธีทำยังไงเลยอยากจะเอามาแชร์ เอามาบอกต่อทุกคน หวังว่ากระทู้ของเราจะมีประโยชน์ไม่มากก็น้อยนะคะ

เปิดกระทู้ด้วยการให้เห็นถึงผลลัพธ์ความเปลี่ยนแปลงกันไปเลยจะได้เห็นชัดๆ ไม่หลอก ไม่โกหก มันดูดีขึ้นมากจริงๆ ผิวดูขาวกระจ่างใส ดูมีออร่า สุขภาพดีมาจากภายใน มันดีเลยอยากบอกต่อค่ะ

เรื่องมันเริ่มมาจากเรามีปัญหาผิวหมองคล้ำเพราะเมื่อต้นปีเพิ่งไปเที่ยวกลับมา ตากแดด ตากลม จนทำให้ผิวพัง ผิวหมอง ไม่สดใส ซึ่งนี่ก็ผ่านมาจะ 2 เดือนแล้ว ผิวยังหมองไม่มีออร่าอยู่เลย จนคนรอบตัวเริ่มทัก เริ่มแซวว่านี่แกไปเที่ยวหรือไปโดนคนเล่นของใส่มาจ๊ะ ทำไมมันดูหมดราศี ไม่มีออร่าเอาซะเลย จนทำให้ตัว จขกท. ถึงกับนอยด์ กลับบ้านมานอนร้องไห้ เพราะการไปเที่ยวครั้งนั้นทำให้เฟลมาจนถึงทุกวันนี้ ความมั่นใจหาย ความกล้าลดน้อยลง จนเพื่อนสนิทรู้สึกสงสารเห็นใจ ก็คอยพูดปลอบใจว่าไม่เป็นไรนะแก คนมันก็พูดไปเรื่อย ทำไมต้องไปแคร์ แต่ใครไม่โดนกับตัวคงไม่เข้าใจ เพราะทำทุกวิธีทั้งกิน ทั้งทา ผิวก็ยังไม่มีออร่าซะที คุณเพื่อนก็เลยทนไม่ไหว พาไปปรึกษาที่ แอนจาลี คลินิก ซะเลย เพราะว่า พี่ที่รู้จักมาทำสวยที่นี่ เค้าเลยบอกให้ลองมาทำที่นี่ดู พอเข้ามาถึงคลินิกแต่คิวเต็ม เพราะไม่ได้จองคิวไว้ก่อนวันนั้นเลยไม่ได้ทำ เลยทำการจองคิวไว้รอวันที่เค้านัดก็เข้ามาใหม่

ซึ่งวันนั้นที่รอคอยก็มาถึง 5555 พอถึงวันนัดเราก็รีบลากคุณเพื่อนไปด้วยกันหลังเลิกงานเลย เข้ามาปุ๊บ ก็ไปติดต่อกับพนักงานที่เคาน์เตอร์ก่อนว่าจองคิวไว้นะคะ แล้วเค้าก็จะให้นั่งรอเพื่อเข้าพบคุณหมอ เรานั่งรอแปปเดียวเองไม่ถึง 10 นาที ก็ได้เข้าพบคุณหมอแล้วค่ะ

ระหว่างนั่งรอเลยถ่ายภาพบรรยากาศคลินิกมาฝาก สวย หรูดูแพง ดูสะอาด ปลอดภัยมากๆๆ รู้สึกใจชื้นและมั่นใจขึ้นมาเลยค่ะ 55555 ตอนแรกกลัวๆ

พอเข้าไปพบคุณหมอปุ๊บ ก็เล่าทุกปัญหาของตัวเองที่มันทำให้รู้สึกนอยด์ บอกคุณหมอไปให้หมด ซึ่งคุณหมอก็ใจดีมาก รับฟัง ให้คำแนะนำแบบจริงใจ สัมผัสได้เลยว่าอยากช่วยให้กลับมาสวยและมั่นใจจริงๆ คุณหมอเลยแนะนำให้ทำเป็น White Aura เพราะว่าทำครั้งเดียวแต่เห็นผลทั้งตัว ผิวหน้า ผิวกาย จะขาวมีออร่า เนี่ย! คิดดูสิคะ ถ้าไปที่อื่นเค้าก็มีแต่อยากขายหลายๆ อย่าง แต่ที่ แอนจาลี คลินิก ไม่เลย คุณหมอแนะนำและเลือกสิ่งที่ดีให้กับลูกค้า เราประทับใจมาก

คุณเพื่อนนางแอบถ่ายเราตอนกำลังทำอยู่ เราเลยขอภาพจากนางมาแปะในกระทู้นี้ซะเลย 55555
บอกเลยว่าตอนทำมันไม่เจ็บ ไม่อะไรเลย พูดตรงๆ ว่ารู้สึกสบาย ชิลและฟินมาก มันเหมือนเรามาเติมพลัง ชาร์ตแบตให้กับตัวเองอะไรแบบนั้นเลยค่ะ อาจจะรู้สึกเหมือนมดกัดตอนเข็มจิ้มก็แค่นั้นหลังจากนั้นคือรู้สึกดีมาก คุณหมอก็น่ารักมากจริงๆ ไม่เคยเจอหมอน่ารักและใจดีขนาดนี้ พี่พนักงานด้วย ชวนเราคุยตลอด พูดให้กำลังใจด้วยอ่ะ เอาสิ! 55555 แบบอย่าไปแคร์คำพูดคนเลย เราก็สวยในแบบของเรา เราต้องมั่นใจในตัวเองนะ เหมือนมาทำสวยในรายการคลับฟรายเดย์ 55555555 ประทับใจมากจริงๆ ค่ะ ซึ่งหลังทำ คือผิวดูขาว ใส มีออร่า ทันทีแบบทันที ณ ตอนนั้นเลย มันดูดีขึ้นมาก เหมือนคนละคนเลย เราตกใจมาก แต่คุณหมอก็บอกว่ามันไม่อันตราย ปลอดภัย ทำเสร็จแล้วกลับบ้านได้เลย หลังทำเสร็จเรามั่นใจ มั่นหน้า วันรุ่งขึ้น คือเดินเริ่ดๆ เชิ่ดๆ เข้าออฟฟิศเลยจ้า ไหนใครที่มันว่าเราไว้ มาดูซะ หึหึ ฉันคนเดิม Comeback แล้วจ่ะ ฟาดๆๆ

สำหรับกระทู้นี้เราก็หวังว่าจะมีประโยชน์นะคะ และหวังว่าคนที่กำลังเจอปัญหาแบบเรา โดนล้อ โดนเหยียดจะมีกำลังใจหันมาเปลี่ยนแปลงตัวเองให้สวย ให้ดูดีขึ้น เพื่อตัวเราเองทั้งนั้น ขอขอบคุณทุกคนที่อ่านจนจบ หากมีข้อผิดพลาดต้องขออภัยจริงๆ ค่ะ เราก็ไม่ค่อยได้เขียน หวังว่าจะชอบกันนะคะ ^^
ขอบคุณรีวิวนะคะ เราพักผ่อนน้อยหมองคล้ำมากลองโทรไปจองคิวเเล้วด้วย อิอิ พนักงงงานพูดเพราะมากค่ะประทับใจมากเลยค่ะ
คุณหมอน่ารักมากเลยค่ะ ให้คำแนะนำดีๆเยอะเลยค่ะ พนักงานก็ชวนคุยตลอดลืมเวลาที่ต้องรอคิวเลยค่ะ ประทับใจในการบริการจริงๆ
เคยทำหน้าที่แอนจาลีค่ะ ประทับใจตั้งแต่โทรสอบถามเลยให้คำตอบเราได้หมด พอไปถึงเจ้าหน้าที่และคุณหมอใจดีต้อนรับดีมากๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้