ดู: 2721|ตอบกลับ: 8

[ทำจมูก] ขอข้อมูลคุณหมอทำศัลยกรรมจมูกผู้ชายครับ

[คัดลอกลิงก์]
คือผมแก้จมูกมา 2 ครั้งแล้วครับแต่ไม่สวยเลยด้วยพื้นฐานหมอทั้งสองคลินิคบอกว่าเนื้อจมูกน้อย สั้น และจมูกของผมเป็นเหมือนจมูกชมพู่ เลยอยากได้ข้อมูลของคุณหมอที่รับเคสแก้จมูกและแก้ไขข้อบกพร่องที่ว่า สั้น เนื้อน้อย และที่สำคัญอยากได้คุณหมอที่สามารถกำจัดจมูกชมพู่ออกจากชีวิตผมได้อะครับ มีงบในการแก้จมูก 30000-50000 บาทครับ รบกวนด้วยนะครับ
โพสต์ 2018-4-20 11:47:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอต้น ที่ Masterpiece Clinic ดูไหมค่ะ

แก้ไขจมูกแบบปรับโครงสร้าง Nosereconstruction รื้อจมูกเดิมปรับโครงสร้างจมูกใหม่โดยใช้กระดูกอ่อนกลางจมูก ยืดปลายยาว ปรับฐานเรียวเล็ก ไม่ต้องกลัวทะลุ  ลองดูนะค่ะ

อันนี้ช่องทางการติดต่อค่ะ
02-105-4370  line @ : @masterpiececlinic
โพสต์ 2018-4-24 22:26:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมแนะนำหมอคณิต Maxi ครับ ทรงสวยเป็นธรรมชาติ หมอมือเบามากไม่ช้ำ ไม่เขียวเลย จมูกผมผลงานหมอคณิต อีกอย่างหมอคณิต เป็นศัลยแพทย์เฉพาะทางด้วยนะครับ ลองหาข้อมูลดูครับ หรือเข้าไปดูรีวิวผมได้ครับ จากจมูกบานๆๆ ตอนนี้โด่ง เป็นธรรมชาติมีแต่คนชมครับ
โพสต์ 2018-7-3 10:05:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีคะ สนใจทำจมูกกับเมดเมติกบายเมโกะไหมคะ พอดีเราจองคิวไว้แต่ไม่สะดวกไปทำ วันที่ 19 ตค 2561 เราอยากจะขายคิวอ่ะคะ ต่อรองได้นะคะ หมอชัชวาลเราดูรีวิวหาขข้อมูลมายังไม่เจอเคสหลุดนะ ยังไงลองหาข้อมูลได้ Line :patkanpirom
โพสต์ 2018-7-17 00:59:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้จมูกอยากแนะนำหมอต่อพงค์ คลินิคแถวรัชดา คุณหมอใจดีมากคะ มือเบา หมอให้คำปรึกษาดี
จะแนะนำและให้คำปรึกษาก่อนตัดสินใจทำ คำนึงถึงความพอใจของเราและความเหมาะสม  
หมอจะอธิบายให้เห็นภาพให้ดูง่าย แล้วคำนึงถึงความปลอดภัยของเราด้วยค่ะ
สนใจเข้าไปดู website หมอต่อพงค์คลินิก สอบถามข้อมูลได้ที่

http://www.drtorpong.com
โพสต์ 2018-7-24 16:18:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หมอต้น ชนกรณ์ อีกเสียงคะ
โพสต์ 2018-7-25 22:06:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โด่งแบบหน้าไม่หวานเหมือนผู้หญิง ทรงหน้าคมๆแบบผู้ชาย แนะนำลองเข้าไปปรึกษาก่อน ดูรีวิว ของคุณหมอคณิต ดอนเมือง MAXi Clinic ค่ะ เป็นอาจารแพทย์ด้วยค่ะ
โพสต์ 2018-7-28 12:09:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เป็นอีกเสียงที่แนะนำ หมอคณิต  maxi ค่ะ จิงๆแล้วเราไม่ได้เสริมจมูกกับคุณหมอคณิตนะ แต่เราไปเสริมหน้าอกกับหมอคณิตมา เลยเห็นผลงานเสริมจมูกผู้ชายของหมอคณิต ทรงสวยเป็นธรรมชาติ ลองแวะไปปรึกษาดูค่ะ คลินิกอยู่ตรงเจ้เล้งข้างสนามบินดอนเมืองค่ะ
โพสต์ 2020-2-27 17:27:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลองไปปรึกษาหมอปิ๊ก ที่อัคราคลินิกดูมั้ย เราก็ไปแก้ที่นี่มาเหมือนกัน ทรงก่อนแก้ที่ได้มาพังมาก มาแก้ที่นี่คุณหมอวิเคราะห์ทรงให้เข้ากับใบหน้า ราคาเคสแก้ก็ไม่แพงนะคะ ส่งรูปไปให้หมอประเมินก่อนก็ได้ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้