ดู: 3005|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] จมูกแบบนี้สามารถเสริมได้ไหมคะ

[คัดลอกลิงก์]
คือสงสัยค่ะว่าจมูกแบบเราสามารถเสริมได้ไหม และถ้าเสริมได้สามารถโด่งได้มากแค่ไหน
เราเป็นคนที่เนื้อจมูกน้อย ดั้งแหมบค่ะคือไม่มีดั้งเลย ถ่ายรูปหน้าตรงคือห่างคิ้วนี่ยุบไปเลยค่ะ
เพื่อนชอบล้อว่าจมูกเราเหมือนสไลเดอร์ในสระน้ำ สันจมูกก็ไม่มีปีกจมูกก็ใหญ่ค่ะ ไม่มั่นใจเลย
นี่รูปจมูกเราค่ะ

จะเห็นว่าดั้งแหมบจริงอะไรจริง รู้สึกสงสารตัวเองค่ะพ่อแม่ไม่ให้เรามาเลยย
อิจฉาจมูกแฟนค่ะแฟนก็ชอบล้อว่าดั้งแหมบ ก็ใช่นี่คะตัวเองมีดั้ง

เราอยากถามค่ะว่าจมูกแบบเราสามารถเสริมได้ไหม ถ้าเสริมได้มีสิทธิ์โด่งได้แค่ไหน ขอบคุณค่ะ
สวัสดีคะ สนใจทำจมูกกับเมดเมติกบายเมโกะไหมคะ พอดีเราจองคิวไว้แต่ไม่สะดวกไปทำ วันที่ 19 ตค 2561 เราอยากจะขายคิวอ่ะคะ ต่อรองได้นะคะ หมอชัชวาลเราดูรีวิวหาขข้อมูลมายังไม่เจอเคสหลุดนะ ยังไงลองหาข้อมูลได้ Line :patkanpirom
จมูกคล้ายๆกันเลยค่ะ แต่ของเราดั้งหักตรงหัวตา โดนล้อประจำ เราว่าเสริมได้ค่ะ คุณหมอน่าจะมีเทคนิคที่ทำให้จมูกจขกท.สวยขึ้น ตอนนี้ยังมองหาหมอและคลินิกดีๆอยู่ จขกท.ลองinboxถามในเพจคลินิกที่สนใจ ลองปรึกษาก่อนได้นะคะ เราก็ทำวิธีนี้เหมือนกันค่ะ แต่ยังไม่โดนใจซะที เจอแต่ราคาแรงๆ สู้ไม่ไหว :)อิอิ
สนใจทำจมูกเราแนะนำคลินิคหมอต่อพงค์คะ คุณหมอ ต่อรองได้นะคะ หมอชัชวาลเราดูรีวิวหาขข้อมูลมายังไม่เจอเคสหลุดนะ คุณหมอใจดีมากคะ มือเบา หมอให้คำปรึกษาดี พูดจาสุภาพ
จะแนะนำและให้คำปรึกษาก่อนตัดสินใจทำ คำนึงถึงความพอใจของเราและความเหมาะสม  
หมอจะอธิบายให้เห็นภาพให้ดูง่าย แล้วคำนึงถึงความปลอดภัยของเราด้วยค่ะ
สนใจเข้าไปดู website หมอต่อพงค์คลินิก สอบถามข้อมูลได้ที่

http://www.drtorpong.com
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้