ดู: 1808|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] งานดั้งพุ่ง ดูอินเตอร์ โฉบเฉี่ยว จะเปรี้ยว จะหวานได้ทุก style #ทีมหมอแหวว เอเม่ คลินิก

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่า @^___^@

หยุดสงกรานต์ ว่างๆ เลยอยากจะมารีวิวการเสริมจมูกนะคะ

เป็นการเสริมจมูกที่พอใจมาก  เรียกได้ว่าเปลี่ยนลุคเลยค่ะ

ถูกใจมาก ดั้งพุ่งมาก หน้าดูฝรั่ง อินเตอร์เลยค่ะ อิอิ

ต้องบอกก่อนว่าทำ กับคุณหมอแหวว ที่เอเม่คลินิกค่ะ

จากที่ดูค่อนข้างไว้ใจได้ว่าสวยปังแน่นอน แล้วก็ยังไม่เคยเห็นเคสแก้เลย

คุณหมอเป็นกันเองมากๆค่ะ เลยไม่เกร็งเลย

ใช้ Silicone USA อเมริกา ทรงตั๊กแตน แล้วก็เสริมปลายให้ดูพุ่ง

Before นะคะ ก็จะเป็นลุคใสๆ วัยรุ่น :p แบ๊วๆค่ะ

มาดูรูปหลังทำ กันเล้ย ...

หลังเสริมค่ะ นอกจากลุคเฉี่ยวๆแล้ว สายหวานก็มีนะคะ

ตามกระแสชุดไทยนิดนึง .. ออเจ้า อิอิ  

บางทีมีคนทักว่าลูกครึ่งหรือเปล่า แฮ่ๆ

ขนาดด้านข้าง ก็ยังเห็นความชัดของดั้งค่ะ เรียกได้ว่า คมชัดทุกมุม

จบการรีวิวแค่เพียงเท่านี้ หวังว่าจะให้ข้อมูลที่เป็นประโยชน์กับใครที่หารีวิวอยู่นะคะ

สุดท้ายก็ สวัสดีปีใหม่ไทย ขอให้ทุกคนสวยวันสวยคืน ^^

จะทำศัลยกรรมก็เลือกคลินิกที่เชื่อถือได้ ที่เอเม่คลินิก รับประกัน 6 เดือนหลังทำนะคะ

เอเม่คลินิก www.aimeclinic.com/
Line: @aime_clinic

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้