ดู: 2711|ตอบกลับ: 35
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ประทับใจดีมอร์คลินิกมาก อยากเสริมจมูกเเนะนำคุณหมอตุ๊กเลยจ้าาาา

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย piilin789 เมื่อ 2018-3-11 17:43

สวัสดีจ้า...วันนี้จะมาเล่าประสบการณ์การไปเสริมจมูกครั้งแรกที่ ดีมอร์คลินิกมานะคะ
ที่เลือกทำจมูกกับคุณหมอตุ๊กเพราะว่าเข้าไปดูรีวิวในเฟชบุ๊คแล้วชอบผลงานของคุณหมอ
ที่ทำจมูกแล้วดูเป็นธรรมชาติไม่โด่ง พุ่งเกินไป ยิ่งดูวิดีโอที่คุณหมอตุ๊กพูดยิ่งประทับใจ
ในความน่ารักของคุณหมอ ดูใจดีมากเลยค่ะ เลยตัดสินใจเข้าไปสอบถามข้อมุล
ก้ได้คุยกับพี่หญิงซึ่งเป็นเลขาคุณหมอตุ๊กตอนแรกเข้าไปปรึกษาที่ดีมอร์คลินิก
เจอพนักงานต้อนรับดีมากๆเลยค่ะ ยิ้มเก่ง พูดเพราะและเป็นกันเองมากค่ะ
พี่หญิงก็เข้ามาให้ข้อมูลและแนะนำเบื้องต้นก่อนว่าการเสริมจมูกมีกี่แบบ แบบไหนเหมาะกับเรา
เอาตัวอย่างซิลิโคนมาให้ดู อธิบายละเอียดมาก และมีให้ทำข้อสอบก่อนเข้าพบคุณหมอด้วยนะคะ
ก่อนทำคุณหมอตุ๊ก เรียกเข้าไปคุยในห้อง คุณหมอน่ารักมาก ตัวเล็กๆ ขาวๆ ใจดี เป็นคนคุยเก่ง
พูดคุยแบบเป็นกันเองมาก ตอนที่ทำคุณหมอตุ๊กก็ค่อยๆทำ มือเบามากๆคะ แทบจะไม่รู้สึกเจ็บเลย
รู้สึกแค่ตอนฉีดยาชาจิ๊ดเดียวเอง คุณหมอใจเย็นมาก เวลาในการทำไม่มีนะคะ
คุณหมอบอกว่า ถ้าไม่สวยไม่ให้ออกมาพบชาวโลกค่ะ 555555 แอบขำในใจ
ก่อนที่จะเย็บคุณหมอจะให้ดูกระจกก่อนเย็บนะคะว่าดูทรงออกไหม ให้ดูทรงด้านข้างนะคะ
จมูกก็จะดูบวมนิดหน่อยค่ะ แต่ก็พอใจมากแล้วค่ะ จากนั้นก็เย็บเลยค่ะ

มาดูรูปก่อนทำกันเลยดีกว่าค่ะ

อัพเดต 1 เดือน

หลังทำไปได้ 2 เดือนนะ มาดูกัน

ไม่ผิดหวังเลยนะคะที่ได้เลือกมาเสริมจมูกที่ดีมอร์คลินิก เรามาเขียนให้จากความรุ้สึกของเราเองเลยนะคะ
พี่หญิงให้คำปรึกษาตั้งแต่ก่อนทำและข้อมูลหลังทำให้คำแนะนำดีมากกกค่ะ
พวกพี่ๆที่คลินิกคอยโทรมาถามอาการหลังทำ น่ารักทุกคน
ความรู้สึกตอนนี้คือชอบทรงจมูกบริเวณตรงปลายมากๆคะ เหลาได้สวย เนียนเป็นธรรมชาติมากคะ

พอเสริมจมูกมาก็มีแต่คนถามว่าไปทำจมูกที่ไหนมา ดูเข้ากับหน้ามาก สวยเป็นธรรมชาติ
บางคนทักว่าไปทำไรมาสวยขึ้นแต่ดูไม่ออกว่าทำจมูกมา บอกว่าหน้าคมขึ้น และสวยกว่าเดิม
เราก็ปลื้มใจแอบยิ้มนิดๆ รู้สึกดีมากๆเลยค่ะเวลามีคนชม ทำให้มั่นใจมากขึ้น ชอบถ่ายรูปมากขึ้นด้วยค่ะ
จมูกดูทรงธรรมชาติมากๆเลยนะคะ ที่นี่เค้าทำดีจังคะ
จองคิวนานไหมคะ โทรไปสอบถามคิวคุณหมอยาวมากเลย
สวยมากๆเลยนะคะ
อ่านเเล้วอยากพาเเฟนเข้าไปทำที่นี่เลยคับ
สวยเลยนะคะ
หน้าเด็กขึ้นเลยอ่ะคนนี้
อยากทำจมูกกับคุณหมอตุ๊กมากเลย
ติดตามค่ะ ดูเด็กลงเลย
จมูกสวยดูหน้าเด็กลงมากเลยค่ะ มีสาขาต่างจังหวัดไหมคะ
เเล้วใช้กระดูกอ่อนหลังหูต้องคิดราคาเพิ่มไหมคะ
ทรงจมูกเข้ากับหน้า ดูเป็นธรรมชาติมากเลยคะ
เข้าไปปรึกษาก่อนได้ไหมค่ะ
ทำกับคุณหมออะไรคับ
คุณหมอใช้ยาชาหรือยาสลบค่ะ
ใชกระดูกอ่อนหลังหูด้วยหรือป่าวค่ะ
เป็นธรรมชาติสุดๆเลยค่ะ
สวยเนียนมากๆค่ะ มีสาขาตจว.บ้างไหมคะ
สวยเนียนใช้ซิลิโคนอะไรครับ
จองคิวนานไหมคะ
ทำจมูกเเล้วสวยขึ้นมากๆเลยค่ะ
ชอบทรงค่ะ ราคาเท่าไรค่ะ
สนใจอยากทำที่นี่ ต้องจองคิวปรึกษาก่อนไหมคะ
สวยค่ะ ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆนะคะ
เพื่อนเราก็ไปทำที่นี่มาค่ะ สวยจริงๆ เราก็กำลังเก็บตังอยุ่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้