ดู: 2790|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] ทรงกลมบาร์บี้ 375 CC ที่ The SiB Clinic กับคุณหมอดารินทร์ ค่ะ !!

[คัดลอกลิงก์]

เสริมหน้าอกบาร์บี้ ที่นี่เท่านั้น The SiB Clinic เท่านั้นจริงๆๆค่ะ โอ้ยยยยย จะบอกว่าวันนี้ได้ไปเสริมหน้าอกมาแล้วค่ะกับคุณหมอดารินทร์ จะบอกว่าสวยสมกับคำล่ำลือมากๆจริงๆ ค่ะ ตอนแรก 2 จิต 2 ใจ จะทำดีไหม แอบกลัว แอบกังวล ไปหมด แต่เห็นรีวิวเสริมหน้าอกของคุณหมอทุกวันในไลน์ @thesibclinic โอ้ยยยยย มันสวยมาก ละมุนมากๆๆๆ หน้าอกเนียน เป๊ะ ทุกเคสเลยจริงๆๆค่ะ แบบนี้ก็ไม่ต้องลังเลอะไรแล้วค่ะ โทรไปขอบุ๊คคิวผ่าตัดทันที เพื่อขอเข้าไปปรึกษากับคุณหมอที่ The SiB Clinic สาขาทองหล่อค่ะ คลินิกอยู่ซอย 18 นะค่ะ ติดถนนใหญ่เลยค่ะ หาง่ายมากๆๆๆ

คุณหมอได้ประเมินขนาดและทรงให้เราเองเลยนะค่ะ ว่าทำทรงนี่ ไซส์นี่ ขนาดและทรงของหน้าอกถึงจะพอดีกับตัว ซึ่งเราก็มั่นใจในการเลือกให้ของคุณหมออยู่แล้วค่ะ คุณหมอว่าไง หนูก้ว่าตามค่ะ 55555555 คุณหมอเป็นผู้หญิงที่เข้าใจเรามากๆๆเลยค่ะ เราก็ไม่อายที่จะเปิดหน้าอกให้คุณหมอดู ด้วยความที่เป็นผู้หญิงด้วยกันด้วย เปิดเผยแบบสุดเลยค่ะ คุณหมอก็ให้คำปรึกษาเป็นอย่างดี พนักงานที่นี่ก้ดูแลเราเป็นอย่างดีเลยค่ะ คลินิกสะอาด สวยงาม เราเลือกซิลิโคน Mentor ขนาด 375 CC ทรงกลม ผิวทรายนะค่ะ คุณหมอแจ้งว่าการใส่ทรงกลม จะเพิ่มเนินหน้าอกให้เรามากขึ้นค่ะ เดี๋ยววันนี้มีรูปสวยๆมาฝากกันนะค่ะ

หลังผ่าตัดเราก็ดูแลตัวเองตามคำสั่งคุณหมออย่างเคร่งครัดเลยค่ะ เพื่อหน้าอกที่สวยของเรา ยอมหมดค่ะ ตอนนั้นคืออยากกินอาหารทะเลมากๆ อยากกินอะไรที่คุณหมอห้ามทุกอย่างเลยค่ะ แต่มันทำไม่ได้ 55555555 อยากสวยต้องอดทนจริงๆๆค่ะ และหน้าอกก็ตัดไหมวันที่ 14 ตามปกติเลยค่ะ แผลเล็ก เจ็บน้อย เราฟื้นตัวได้เร็วมากๆๆเลยค่ะ เจ็บเต็มที่แค่ 3 วันแรก หลังจากนั้นก็จะค่อยๆๆเบาขึ้น กลับสู่สภาวะปกติค่ะ เพื่อนๆๆท่านไหนที่สนใจอยากเสริมหน้าอกบาร์บี้แบบเรา สามารถติดต่อโทรไปสอบถามได้ที่ 088-2228660 นะค่ะ คลินิกมี 7 สาขาทั่วกรุงเทพค่ะ สะดวกที่ไหน นัดคิวเข้าไปปรึกษาคุณหมอได้เลยค่ะ
โพสต์ 2018-3-8 17:16:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้