ดู: 5098|ตอบกลับ: 4

[เสริมจมูก] ทำจมูกมา รูจมูกไม่เท่ากัน เบี้ยวหนักมากแก้ที่ไหนดี

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Likun เมื่อ 2018-2-18 03:24

สวัสดีค่ะ พอดีแก้จมูกมา 2 เดือนแล้วกับคลินิกชื่อดังแห่งหนึ่งในขอนแก่น
เคสของเราทำที่คลินิกเดิมแล้วมันเคยเบียว ก็ไปหาคลินิกเดิม

ปรากฎว่าแก้ออกมาแล้วหนักกว่าเดิม แย่กว่าเดิมมากค่ะ
คือช่วงปลายจมูกมันแย่มากไม่เท่ากันเลย เบียวด้วย
แล้วรูจมูกหมอก็เย็บไม่เท่ากันเหมือนงานหยาบมากเลยค่ะ
แล้วเข้าไปคลินิกอีก พี่ที่เคาน์เตอร์ก็พูดเชิงหมดประกันแล้วไม่รับแก้อีก

มีการพูดเหน็บแหนมด้วยว่า
"ก็จมูกเดิมดีอยู่แลว
นี่. น้องเซ็นเองว่าจะแก้. ก็แก้ให้แล้ว"

คือ เอิ่ม พูดแล้วหนักใจเลยค่ะ เหมือนเรามาขอฟรี ตัดสินใจทำที่นี่
เสียเงินก็หลายบาทแต่ได้การบริการห่วยมาก คิดว่าไม่อยากกลับไปอีกแล้ว
บริการไม่โอเคเลยค่ะ หมอก็ทำเหมือนงานหยาบ เสียดายเงินมาก

จิตตกมากเลยค่ะ มีคลินิกไหนแนะนำดีๆไหมคะที่รับแก้ช่วงปลายใหม่
ไม่อยากถอดอีกแล้วค่ะ เจ็บ อยากแก้ปัญหาที่ตรงปลายจมูกกับรูจมูก

หรือเพื่อนๆแนะนำว่าอย่างไรดีคะ ขอบคุณมากๆนะคะ

โพสต์ 2018-2-21 07:27:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แนะนำที่โรงพยาบาลศัลยกรรมTLนะคะ
ที่นี่แก้ออกมาสวย แล้วก็ดูเป็นธรรมชาติค่ะ
ถ้าสนใจต้องการสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมหรือต้องการปรึกษาฟรี
ติดต่อได้ที่Line: tlpsthai ค่ะ
โพสต์ 2018-2-22 13:55:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลองปรึกษา Top up Clinic ดูนะคะ คุณหมอเก่งค่ะ เคสแก้ยากๆมาแก้ที่นี่เยอะค่ะ
โพสต์ 2018-4-10 13:47:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลองดูหมอสุรเวช น้ำหอม กับ หมอเกมส์ อดุลชัย ดูนะคะ เป็นหมอที่จบศัลยกรรมโดยตรง ใจดีด้วยค่ะ
โพสต์ 2018-4-24 22:07:32 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เข้ากรุงเทพมาปรึกษา หมอคณิต maxi ดูค่ะ คลินิกอยู่ตรงเจ้เล้งข้างสนามบิน ดอนเมืองค่ะ  ที่สำคัญหมอเป็นศัลยแพทย์เฉพาะทางด้วยนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้