ดู: 1798|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] เปลี่ยนหน้าป้า...เป็นหน้าปัง สวยสมใจที่ DRK

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่า วันนี้พี่จะมาเล่าถึงการทำตาสองชั้นของพี่ ที่คลินิก DRK BEAUTY CLINIC นะคะ ก่อนอื่นบอกก่อนนะพี่เขียนไม่ค่อยเก่งเท่าไหร่

แต่จะพยายามค่ะ พี่ไปทำตาสองชั้นมาค่ะ ถูกใจมากเลยอยากมาบอกกล่าวกัน เผื่อมีคนสนใจ

ตาก่อนทำ

ตาก่อนทำของพี่ค่ะ ก็ไม่ได้แย่อะไรค่ะ แต่พี่ชอบแต่งหน้าค่ะ เลยรู้สึกว่าอยากมีชั้นตาสวยๆ กับเขาบ้าง อยากได้ชั้นตาสูงๆ

ชัดๆ แบบฝรั่ง พี่เลยตัดสินใจทำตาแบบไม่ลังเลเลย เพราะอายุก็ไม่น้อยละเนอะ อยากสวยกับเขาบ้าง อีกอย่างตาก็เริ่มตกด้วย

เลยอยากทำให้ตาดูสดใสขึ้นมาบ้าง ทำตานี่แหละคือคำตอบที่พี่เลือก เลยเลือกที่ DRK เพราะมีเพื่อนแนะนำมาค่ะ

เพื่อนว่าดี เราก็ว่าตาม

มาถึงตอนทำเลยและกันเนอะ ตอนทำก็ชิว ๆ ค่ะ พี่ไม่ค่อยกังวลเรื่องตรงนี้ แอบเจ็บนิดตอนฉีดยาชา แต่มันเจ็บแบบทนได้นะ

พี่ว่าหมอเขามือเบามากก  ดูชำนาญมากด้วยค่ะ พี่ทำแบบกรีดยาวนะคะ เพราะจะเหมาะกับคนที่มีอายุแล้วนิดนึง

กรีดสั้นไม่น่าจะเหมาะกับปัญหาของพี่

วันแรกพี่ลืมถ่ายไว้ เพราะกลับมาถึงเพลียมากกก รถแถวเอกมัย ทองหล่อติดสุด ๆ พี่หลับตลอดทาง เพราะเพลียมาก

เลยไม่ได้ถ่ายรูปเก็บไว้เลย อันนี้เป็นวันที่สอง นะคะ รอยช้ำเขียวมาเลยค่ะ แอบตกใจนิดนึงค่ะ เพราะช้ำเยอะเลย

แต่ก็เป็นเรื่องปกติของการผ่าตัด พี่ก็กินยา ประคบเย็นไปเรื่อยๆ ค่ะ  แผลสวยมากค่ะ แผลเนียนดีมากเลย ชอบรอยแผล

แต่เดียวมาดูตอนยุบว่าแผลจะดีกว่านี้อีกมั้ย แต่พี่ว่าแผลโอเค คุณหมอเย็บสวย ไม่น่ากลัวเลย

วันที่สามค่ะ ถือว่ายังช้ำอยู่นะ แต่เหมือนเริ่มจางลงไปเยอะแล้วค่ะ

อันนี้เข้าวันที่ 5 แล้วค่ะ รอยช้ำเขียวจางไปแทบไม่เห็นแล้ว เหมือแค่อาการบวมๆ อยู่

อันนี้ประมาณ สัปดาห์กว่าๆ นะ ถ้าพี่จำไม่ผิดไปตัดไหมมาเรียบร้อย ยุบลงไปเยอะมาก และที่สำคัญรอยแผลสวยมาก

ของพี่แบบกรีดยาวนะคะ แผลเนียนไปกับตาดีค่ะ อันนี้พี่ชอบมาก ใครๆ ก็ชมว่าสวยขึ้น ดูเด็กขึ้น เรานี่ประทับใจมาก

บอกเลยว่าไปทำตามาค่ะ เลยเปลี่ยนได้ขนาดนี้ มันช่วยพี่ได้เยอะจริง ๆ ก่อนหน้านี้ที่ไม่ได้ทำตาโดนเรียกว่าป้านะ

พี่นี่เจ็บใจเล็ก ๆ 55555 ก็ยังไม่อยากแก่นี่ค่ะ  ส่วนตอนนี้ใครเจอเรียกว่าพี่หมดเลยนะ คิดดูว่าดีขนาดไหน

ลดอายุขนาดไหน ใครที่สนใจพี่แนะนำเลยนะ พี่ว่ามันออกมาสวยมากจริงๆ อย่างที่เขารีวิวกันเลย

พี่ลองแล้วเลยมาบอกต่อกัน เผื่อน้อง ๆ หรือใครสนใจ ลองเลยจะไม่ผิดหวัง เพราะพี่เองก็ออกมาไม่ผิดหวัง

สวยเหมือนที่เราอยากได้ คนรอบข้างทุกคนชมหมดไม่มีใครที่เห็นแล้วจะไม่ชมเลยสักคน

การลงทุนศัลยกรรมครั้งนี้ถือว่ามันดีต่อใจพี่มากๆเลยแหละค่ะ

ก่อนทำและหลังทำตา

หลังทำตา

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้