ดู: 2421|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกใหม่ที่ธราธร เมดิคอล คลินิกค่ะ...รักสุดๆค่า...

[คัดลอกลิงก์]
Hello!!! สวัสดีค่า...เพื่อนๆชาวดั้งโด่ง หนูชื่อพลอยนะคะ เพิ่งทำจมูกมาได้ 2 เดือนค่ะ ชอบมากๆเรยค่ะ

เคสหนูเป็นเคสเนื้อน้อยค่ะ คือจับเนื้อที่จมูกแล้วดึงขึ้น เรียกได้ว่าดึงไม่ค่อยได้เรยค่ะ ตอนแรกก็ชั่งใจอยู่นานว่าจะเสริมจมูกดีมั้ย แต่ด้วยความที่อยากให้ถ่ายรูปสวย และอยากมีดั้งมากๆเลยตัดสินใจทำค่ะ

พลอยเลือกทำที่ ธราธร เมดิคอล คลินิกค่ะ (www.facebook.com/tharatornclicic)

เพื่อนแนะนำมา พอดีเพื่อนๆหนูหลายคนทำที่นี่ค่ะ คือต้องบอกว่า คลินิกไม่ดังมาก แต่งานดีมากค่ะ ใครกำลังหาที่เสริมจมูกถูกและดีลองดูนะคะ คือหนูโชคดีที่ได้ราคาช่วงโปรค่ะ ตอนแรกก็กลัวเจ็บ แต่คุณหมอมือเบามากค่ะ พี่ๆก็ใจดีทุกคนเรย โดยรวม รักเรยค่ะ

นี่หนูเอง หลังเสริมค่ะ

ขอบคุณทีมอาจารย์แพทย์ธราธรนะคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้