ดู: 2177|ตอบกลับ: 0

ปรับโหวงเฮ้งรับทรัพย์ กับ Siraikorn Clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yuiyuinaka เมื่อ 2018-2-5 00:36

ชื่อยุ้ยคะ (เป็นคุณแม่ลูก 1 แล้ว) ทำงานเป็น AE บริษัทฯ ออนแกนไนซ์เซอร์ชื่อดัง คือยุ้ยเป็นคนหน้าผากแบน ถ่ายรูปออกมาแล้วดูไม่มีมิติ ประกอบกับอยากสวย และแอบหวังว่าจะรับทรัพย์มีสิ่งดีเข้ามา เพื่อต้อนรับปีใหม่ที่กำลังจะมาถึง เพราะเค้าว่ากันว่าหน้าผากโหนกนู่นแล้วดี เลยตัดสินใจฉีดฟิลเลอร์

แต่ก่อนจะตัดสินใจฉีดฟิลเลอร์ นี่หาข้อมูลก่อนเลยนะว่าจะฉีดอะไรดีระหว่างไขมันตัวเอง กับฟิลเลอร์ ชั่งน้ำหนักดูแล้วฟิลเลอร์ปลอดภัยกว่ามาก จึงเลือกฟิลเลอร์จากนั้นก็หาข้อมูลคลินิกอีก ว่าฉีดที่ไหนดีจนมาเจอที่Siraikorn Clinic อยู่แถวเลียบทางด่วนคลินิกมีความน่าเชื่อถือ ที่สำคัญใกล้ที่ทำงาน และอีกข้อที่ไม่บอกไม่ได้คือ คุณหมอบุ้ง พญ.สิรอัยย์กร น้าสุนีย์  ซึ่งคุณหมอเป็นแพทย์ด้านความงาม ที่มีชื่อเสียง และได้รับความไว้วางใจจากผู้ใช้บริการมาอย่างยาวนาน จึงโทรไปปรึกษาและนัดคุณหมอทันที ได้นัดช่วงเช้า (ผมก็จะยุ่งหน่อยๆ แบบที่เห็น 555)

ไปถึงคุณหมอก็ตรวจ และเลือกฟิลเลอร์ตัวนี้ในการรักษาครั้งนี้ เป็นของแท้จากสวีเดนแน่นอน 100% ที่คุณหมอเลือกตัวนี้เพราะฉีดออกมาจะสวยมากและมีความเป็นธรรมชาติสูง เนื่องจากเนื้อฟิลเลอร์มีความละอียดสูง ฉีดแล้วไม่ทำให้เป็นก้อน ใช้ 4 ยู นั่นก็คือ 4 หลอด  ฟังแล้วก็ตกใจเล็กน้อยเพราะแอบหวั่นใจเรื่องราคา เลยถามคุณหมอว่าเท่าไหร่คะ  พอคุณหมอแจ้งราคามาโอเค แต่คุณหมอดีมากนะคะไม่ได้ยัดเยียดว่าต้องทำเท่านี้เท่านั้นแต่เราสบายใจเพราะไม่เกินงบที่ตั้งไว้ เพราะหาข้อมูลมาพอสมควรก็ตกลงทำค่ะ

ก่อนทำก็ไปล้างหน้าใส่หมวก หลังจากนั้น คุณหมอฉีดยาชาให้ก่อนลงมือทำค่ะ
พอยาชาเริ่มออกฤทธิ์ก็จะไม่มีความรู้สึกใดๆ เลยค่ะ คุณหมอบอกว่าจุดบริเวณหน้าผากเป็นจุดที่มีเส้นเลือดเยอะ ดังนั้นจึงใช้เข็มทู่เพื่อไม่ให้ปลายเข็มไปโดนเส้นเลือด คุณหมอมือเบามากค่ะไม่เจ็บเลยทำอยู่ประมาณ 45 นาทีก็เสร็จเรียบร้อย

เพิ่งทำเสร็จเลยค่ะ เหม่งมาแล้ว คุณหมอแนะนำว่าให้ทานน้ำเยอะๆ เพราะจะทำให้ฟิลเลอร์ทำงานได้ดี ที่เป็นคลื่นๆ มันจะเรียบขึ้นอีก 1-2 วันค่ะ จากนั้นคุณหมอก็ให้ไปรับยาแก้อักเสบ แก้ปวด ติดไว้หากไม่ปวดไม่ต้องทานก็ได้ และก็ไปทำงานต่อได้เลยค่ะ ทันเวลาเข้างานอีกต่างหาก แถมไม่มีแผล ไม่ช้ำ มีบวมนิดหน่อยแต่ก็ไม่มีคนทักอะไรนะคะ เราก็ไม่ได้พูดอะไร

และไม่เชื่อก็ต้องเชื่อ หลังจากบริษัทฯ ปิดปีใหม่และเปิดทำการยุ้ยก็ได้รับข่าวดี คือ ได้เลื่อนตำแหน่งจาก AE เป็น เลขาท่านประธานบริษัทฯ ไม่เชื่ออย่าลบหลู่นะคะ

Siraikorn Clinic ทำให้คุณสวยได้และเฮงอีกด้วย ถ้าสนใจก็สามารถโทรไปปรึกษา หรือนัดคุณหมอได้ที่ 086-383-4117
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้