ดู: 6273|ตอบกลับ: 36
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] คางพังเพราะฉีดสารเหลว เปลี่ยนเป็นคางสวยได้ที่เลอโชเม่

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Apple_Applena เมื่อ 2018-2-1 11:35

Hi.. เพื่อนๆชาวดั้งโด่ง ก่อนอื่นแนะนำตัวก่อนนะคร้า เปิ้ลนะคร้าาา ใครที่กำลังตัดสินใจหรือกำลังมองหาที่แก้ขูดสารเหลวที่คาง เรามีที่แนะนำไว้เป็นทางเลือก เราได้ทำคางที่คลินิก lechome เรารู้จักจากเพจมีคนแก้ขูดคางเยอะแล้วสวยเนียนเป็นธรรมชาติ ใครที่หาที่ทำอยู่เปิ้ลแนะนำที่นี้เลยค่ะ ทางเลขาคลินิกแนะนำละเอียด พี่ๆที่คลินิกดูแลให้ข้อมูลดี ให้้ข้อมูลอย่างละเอียดจนเข้าใจ เลือทำแผลในแผลนอก  เราเลยตัดสินใจจองเพราะอยากทำเร็วๆอยากสวย อิอิ วันที่เข้าไปทำตื่นเต้นมาก คนไข้ที่นี่เยอะเลยวันที่เราไปทำคนนั่งรอเพียบ พอถึงคิวเรา เราได้คุยกับคุณหมอก่อนเข้าห้องผ่าตัด คุณหมอใจดีมาก คุณหมอถามอยากได้ทรงประมาณไหน เออ(เปิ้ลลืมบอกของเปิ้ลฉีดสารเหลวมา3ปีค่ะฉีดซ้ำหลายรอบ) มันก็เป็นก้อนๆแปลกๆ ขรุขระ ผิวไม่เรียบคะ

รูปก่อนทำค่ะ

จริงก็แอบกลัวนะค่ะ ในการเลือกทำแผลด้านใน เพราะกลัวจะดูแลยาก แต่เอาเข้าจริงๆไม่ยากอย่างที่คิดเลยค่ะ การทำแผลในดูแลง่ายค่ะแค่บ้วนน้ำเกลือหลังทานอาหาร หรือบ่อยประมาณ 3-4 ชม.บ้วนครั้งค่ะ ก่อนเข้าพี่เขาก็ถามว่าตื่นเต้นไหม กลัวไหมค่ะ โอ้ยยยยยย
อยากบอกว่า กลัวมากค่ะ  แต่อยากสวย อยากให้คางหายเป็นก้อน เพราะเราเป็นคนที่คางสั้นตอนฉีดใหม่ๆก็ดีสวยพอนานไปกลายเป็นก้อนและคางกว้างออกค่ะ เดี๋ยวมีรูปประกอบ 5555 มาดูกันเลยค่ะ

รูปหลังทำทันทีค่ะ

หลังทำ 1 สัปดาห์ค่ะ

รูปหลังทำได้ 10 วันค่ะ

หลังทำ 2 สัปดาห์

ปัจจุบัน 1 เดือนแล้วค่ะ ชอบมากกกเลยคะ

ส่วนใครที่เจอปัญหาหลังฉีดสารเหลวเหมือนเปิ้ลแนะนำที่่เลอโชเม่คลินิกเลยค่ะ แล้วจะไม่ผิดหวัง

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้