ดู: 2763|ตอบกลับ: 5

[ตัดไขมันกระพุ้งแก้ม] สะบัดบ๊อบ..ใส่คำล้อว่าแก้มป่องอมอะไรไว้ หลังซบคุณหมอตัดไขมันกระพุ้งแก้ม!!!

[คัดลอกลิงก์]

เห็นความตุ่ยของแก้มชั้นมั้ยยยย!!!

เชื่อเลยค่ะว่าไม่ใช่เราคนเดียวหรอกที่เคยโดนล้อ! ล้อนี่หมายถึงแซวนะคะ ไม่ใช่ล้อรถ ถ้าโดนล้อนั่นคงไม่มานั่งพิมพ์รีวิวแล้วนะเธอ555 (แป๊ก!) เอาหล่ะ มาคุยกันต่อ แนะนำตัวนิดนึงเนอะเราชื่อเบล์ลจ้า เราเป็นคนที่โดนล้อ โดนแซวมาตลอดกับความป่องของแก้ม ป่องกว่าแก้มอูฐก็แก้มเบล์ลนี่แหละค่ะ!!! พ่าม
        บางทีโดนล้อตอนแรก ๆ ก็ขำนะ แต่โดนบ่อย ๆ บางทีก็ขำไม่ออกอะมันเจ็บ แบบเป็นไรมากป่ะ? ล้ออยู่ได้ ล้อทุกวัน มีเหลืออดเถียงกลับไปเหมือนกันแหล่ะ บอกเลยนะคะว่าคนที่โดนล้ออะไม่สนุกเลยนะ คนล้ออาจจะรู้สึกตลก แต่บอกเลยว่าไม่ขำค่ะ ย้ำ! ว่าไม่ขำ และไม่
เคยขำด้วย อย่าเอาปมด้อยของคนอื่นมาเป็นเรื่องตลกเลยนะคะ!

พยามถ่ายรูปเก็บแก้มก็ไม่รอดจ้า

เอาหล่ะ เข้าเรื่อง จริง ๆ ตอนแรกเบล์ลก็ไม่คิดหรอกว่าจะต้องถึงขั้นไปทำศัลยกรรมอ่ะ (จริงๆ ก่อนหน้านี้ก็มีศัลยกรรมนะ แต่ไม่ได้คิดถึงเรื่องแก้มมากเท่าไหร่ไง) แค่พยามมั่นใจตัวเองเข้าไว้เป็นพอ แต่สงสัยฟ้าจะเห็นใจจ้า! เบล์ลก็เล่นเฟสบุ๊คไปเพลิน ๆ นี่แหละ เจอกรุ๊ปเฟสบุ๊คจัดกิจกรรมค่ะ เป็นกิจกรรมแจกศัลยกรรมฟรี!! ชื่อแฟนเพจ ‘เกย์รับ’ 5555 งงสิเข้าไปทำไม? เข้าไปส่องหนุ่ม ๆ ค่ะ เบล์ลชอบมาก! พูดเลย

เนี่ยแหละ กิจกรรมแห่งผู้ให้ 5555

กิจกรรมก็ง่าย ๆ น่ารักเฟร่ออ โพสต์รูปให้แอดมินเห็นส่วนควรว่าเบ้าหน้านี้ควรไปทำศัลยกรรมฟรีอย่างเร่งด่วน! พร้อม Like & Share ให้โลกรู้ว่าชั้นต้องได้รับการแก้ไขได้แล้ว 55555 แล้วฟ้าก็มีตาให้ยัยเบลล์มาศัลยกรรมจ้า โชคดีมว๊าก ดีใจโพด ๆ (ตัดไขมันกระพุ้งแก้มตอนนี้ราคาโปรอยู่ที่ 15,000 บาทเลยเชียวน้า ไม่แพงหรอก แต่ได้ฟรีมันก็ดีต่อใจ) พอรู้ตัวเองว่าได้หลังประกาศผลก็รีบติดต่อไปอย่างปัจจุบันทันด่วนเลยค่ะ! พี่ ๆ ทีมงาน กับ ที่คลินิกตอบกลับไวมากกก เรียกได้ว่าวันนั้นติดต่อเสร็จก็นัดคิวเข้าไปปรึกษาคุณหมอได้เลยค่ะ

ระหว่างรอเจอหมออาร์มค่า ^^

เจ้าของ| โพสต์ 2018-1-29 12:46:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เดี๋ยวจะยาวเกิ๊น ตัดมาวันปรึกษาเลยนะคะ เบล์ลได้ปรึกษากับคุณหมออาร์มค่ะ พูดเลอออ คุณหมอตั้ลล้าคมาก เป็นผู้ชายแบบแมน ๆ ไม่รู้คนหรือไมโครเวฟ ดูอบอุ่นเกิ๊น อยากขอไลน์ไว้ปรึกษาเลยค่ะ 555 คุณหมอแนะนำเรื่องการตัดกระพุ้งแก้ม เพราะตอนแรกเบล์ลบอกเลยว่าไม่เข้าใจค่ะ ว่าการตัดไขมันกระพุ้งแก้มมันคืออะไรยังไง คุณหมออาร์มก็อธิบายมาอย่างละเอียดสุด ๆ ว่าไขมันกระพุ้งแก้ม มันจะเป็นเหมือนถุงกะเปาะไขมันค่ะ ที่ทำให้เราแก้มดูป่องอะไรแบบนี้ วิธีดูว่าเรามีไขมันกระพุ้งแก้มมั้ยคือ ให้ลองทำปากจู๋แบบดูด ๆ ปากไว้อะ เนี่ยคือถ้าเราตัดไขมันกระพุ้งแก้ม มันจะอารมณ์หน้าแบบนั้นเลยแหละ
        หูยย ฟังแล้วก็อยากทำเลยสิคะ! ทำเลยได้ม๊ะ 5555 อ๊ะมาอธิบายกันต่อ แล้วพอตัดถุงกะเปาะไขมันอันนี้แล้วนะ มันก็จะไม่กลับมาอีกนะ คือตัดแล้วตัดเลย ขาด ๆ กันไปค่ะ! แก้มก็จะดูเรียวขึ้น หายป่องเหมือนอมลมไว้เลยค่ะ

เพื่อความสะอาดก่อนทำค่ะ ต้องคลีนหน้าก่อนเด้อ!

หลังปรึกษาคุณหมอเสร็จก็นัดวันเข้ามาทำค่ะ เบล์ลได้คิวทำหลังเข้ามาปรึกษาประมาณ 2 สัปดาห์ค่ะนานหน่อยแต่รอได้ เพื่อความสวยหน้าเรียวและ ฟรี! วันทำบอกเลยไม่ตื่นเต้นค่ะ ลุ้นมากกว่าว่าหลังทำแล้วจะออกมาเป็นยังไงน้า เบล์ลรีบมาแต่เช้าเลยค่ะ มาถึงก็แจ้งชื่อกับพี่ ๆ พนักงานแสนสวยหน้าคลินิก (อิอิ อวยยยยปะล่ะ) พี่พนักงานก็พาเอาของไปเก็บที่ล็อคเกอร์ค่ะ แล้วก็พาไปเปลี่ยนชุด กับล้างหน้าให้สะอาดเรียบร้อย เพื่อเตรียมความพร้อมในการขึ้นเขียง!

นี่แหละค่ะ หมออาร์มของเก๊า อิอิ อยากอยู่คลินิกนานๆเลยฮะ

พอเบล์ลทำอะไรเสร็จพี่พยาบาลก็พาไปที่ห้องผ่าตัดค่ะ อาการตื่นเต้นก็จะมาหน่อย ๆ พอคุณหมออาร์มเข้ามาอาการตื่นเต้นก็หายไปค่ะ เพราะมัวแต่มองคุณหมอ5555 คุณหมออาร์มเข้ามาก็ชวนคุยเรื่อย ๆ เลยค่ะว่าตื่นเต้นมั้ย ตอนนี้รู้สึกยังไงบ้าง เทคแคร์ดีมาก ๆ รวมถึงพี่พยาบาลด้วยค่ะ มีถามด้วยว่าหนาวไหม คุณอาร์มเริ่มด้วยการฉีดยาชาที่ข้างในแก้มค่ะ อารมณ์เหมือนไปทำฟันเลยค่ะ ชิว ๆ เลยไม่เจ็บเพราะมียาชา คุณหมอค่อย ๆ บรรจงทำไปทีละข้างเลยค่ะ ใจเย็นม๊าก คุณหมออาร์มทำเสร็จก็เย็บทีละข้าง แบบใจเย็น ๆ เลยค่ะ แต่ก็ถือว่าใช้เวลาไม่นานนะ สัก 30 – 40 นาทีได้

ประคบวนไปก่อนค่า

ทำเสร็จพี่พยาบาลก็พาเบล์ลไปนอนที่ห้องพักฟื้นค่ะ แต่เบล์ลนอนแค่แปปเดียวเอง เพราะใจไปอยู่ที่ eve and boy อยากไปช็อปปิ้ง! 55555 คือทำเสร็จก็ไปเดินเที่ยวเล่นได้เลยค่ะ ไม่ได้รู้สึกว่าต้องพักฟื้นอะไร แผลก็อยู่ข้างในปากด้วย เรียกได้ว่าแทบไม่รู้เลยอะว่าไปศัลยกรรมมา เหมือนนอนตื่นมาก็สวยเลยอะไรแบบนี้ อิอิ

วันแรกหลังทำเบล์ลมีรู้สึกปวดบ้างนิดหน่อย แต่นิดเดียวเท่านั้นจริง ๆ คือกินยาที่คุณหมอให้มาก็หายและ ไม่รู้สึกอะไรแล้ว สบาย ๆ แต่มีต้องทำตามที่พี่พยาบาลบอกมาก็คือ งดการแปรงฟัน 3 วันแรก ให้บ้วนปากไปก่อน งดกินอาหารรสจัด อาหารร้อน อะไรแบบนี้ค่ะ เพื่อให้แผลหายไว ๆ เนอะ

วันที่ 3 หลังทำ นี่คือออกจากบ้านแล้ว แก้มเริ่มยุบ รู้สึกดีเว่อออ

วันนี้ก็ครบ 5 วันแล้วค่ะ ทานอาหารได้ตามปกติเลยจริง ๆ คือเรียกว่า ตื่นมาก็สวยเลยจริง ๆ นะไม่ได้โม้!!!นะแกร

ครบ 1 สัปดาห์จ้า วันนี้มีเข้ามาพบคุณหมอด้วยค่ะ ดีใจฝุด ๆ ได้เจอหมออาร์มอีกแล้ว >< มันก็จะฟินหน่อย ๆ อะนะ 555 คุณหมออาร์มบอกว่าเบล์ลดูแลแผลดีมว้าก เออลืมบอกไป ว่าคุณบอกว่าเทคนิกที่ใช้ในการตัดกระพุ้งแก้มของที่นี่เป็นแบบพรีเมี่ยม แผลจะหายไวกว่าแบบปกติเย้อะ! ปลื้มปริ่มมาก ตรงหมออาร์มชมนี่แหละค่า!!5555

นี่ขนาดยิ้มเต็มปาก หน้ายังไม่บานเลย เลิศจริง ๆ

จะบอกว่ามันเริศมากกกก!!จริง ๆนะ แก้มป่อง ๆ นี่เรียกว่าสะบัดบ๊อบทิ้งไปเลยจ้า ไม่มีแล้วนะ เบล์ลอมลม 555 ตอนนี้มีแต่เบล์ลหน้าเรียวค่ะ! สวยปิ๊งสุด ๆ เรียกได้ว่าคุ้มค่ามากกกที่ทำ ถึงแม้จะไม่เสียเงิน แต่คุณหมออาร์ม พี่พยาบาล ก็ทำให้เบล์ลอย่างดีเสมือนเสียเงินไปเลยค่ะ 555 5 ใครที่สนใจหน้าเรียว บอกลาแก้มป่องแบบเบล์ลละก็ อย่ารอช้าค่ะ แอดไปติดต่อนัดคิวโล้ด @masterpiececlinic เพราะสวยและดีมันมีอยู่จริงค๊า! ที่นี่เลย มาสเตอร์พีซ คลินิก

โพสต์ 2018-2-16 17:40:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากได้ทำฟรีเเบบนี้บ้างจัง
โพสต์ 2019-1-3 16:45:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ภาพก่อนทำภาพแรก มันนานแล้วป่าวคะ  เพราะรูปเก่ามีีเหนียงด้วยแแต่ก่อนผ่าก็ดูผอมแล้ว ตััดออกก็ดูหน้าเรียวเพราะคางยาวอยู่แล้วนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้