ดู: 381|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมนมที่เดอะซิปคลินิกมาค่ะ ให้คะแนน 10 เต็ม 10

[คัดลอกลิงก์]
เสริมนมที่เดอะซิปคลินิกมาค่ะ ให้คะแนน 10 เต็ม 10 เลยยยยย
เราชื่อออยนะค่ะ ขอรีวิวหน้าอกของตัวเอง ไปทำมาครบ 1 เดือนแล้ว
ทำแล้วโอเคมากๆ นมสวยดูธรรมชาติที่สุด เลยอยากมาเขียนเพื่อเป็นแนวทาง
ให้ทุกคนที่กำลังศึกษาข้อมูลได้คิดก่อนตัดสินใจเลือกทำที่ใดที่หนึ่งค่ะ

เราเลือกทำแบบทรงกลม ขนาด 400ซีซี ซิลิโคลน mentorผิวทราย
เราโชว์ให้ดูเลยแล้วกันรูปนี้ก่อนที่จะเสริมหน้าอก

รูปนี้หลังทำ 1 เดือน

แผลผ่าใต้ราวนมคะ พักฟื้นไม่นานด้วย 5วันเราก็หายเป็นปกติแล้ว แผลเล็กสวยมากๆ
หน้าอกตอนนี้เริ่มเข้าที่ค่ะ ต้องคอยนวดวันละ 1-2 ครั้งหน้าอกจะได้นิ่มขึ้นและจะได้
ไม่เป็นผังผืดด้วย พนักงานแนะนำให้พยายามนวดเองทุกวันค่ะ ซึ่งเราเข้าไปดูที่
Youtube ของthesibclinic ที่สอนนวดอันนั้นก็ใช่ได้ค่ะ

รู้งี้เราไปเสริมตั้งนานแล้วไม่น่าคิดนาน ตัดสินใจเลือกทำที่นี้ไม่ผิดหวังสำหรับเรา
ไม่ต้องใหญ่มาก เพียงแค่ให้ดูมีความมั่นใจมากขึ้น บุคลิกดีขึ้น แต่งตัวได้ง่ายขึ้น
เพียงเท่านี้ชีวิตเราก็มีความสุขแล้ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้