ดู: 1565|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] สาวปากบางมี เฮ!รพ.เลอลักษณ์ทำปากกระจับเทคนิคลิฟกราฟเพื่อปากสวยโดยเฉพาะ

[คัดลอกลิงก์]

ทำปากกระจับที่เลอลักษณ์ ประสบการณ์ที่มิอาจลืมเลือน

สวัสดีค่ะทุกคน แหม พูดถึงเรื่องศัลยกรรมเนี่ยเป็นเรื่องที่ไกลตัว...แต่ใกล้หน้ามาก 555 เราสนใจที่จะมาทำปากกระจับที่เลอลักษณ์มาแล้วเพราะปากเดิมเราเป็นคนที่มีปากที่บางแต่ไม่มีกระจับเวลายิ้มเลยดูไม่มีเสน่ห์เลย แต่การทำปากกระจับนั้นก็ต้องเลือกดูสถานที่ที่ปลอดภัยค่ะ จะได้ทำออกมาสวยๆๆ แพทย์มีความเชี่ยวชาญ แต่เราได้ยินมาว่าโรงพยาบาลเลอลักษณ์ เค้ามีเทคนิคการลิฟกราฟด้วย ปังมากค่ะ เหมาะสำหรับสาวๆปากบางอย่างเรา

ก่อนทำปากกระจับแบบยิ้มและไม่ยิ้ม

หลังจากที่ได้ที่ทำปากกกระจับแล้วก็ลุยยย สิค่ะ ! อยากทำแล้วววปากจะได้สวยได้รูป วันทำก็ไม่ตื่นเต้นเท่าไหร่นะเพราะเราตั้งใจไว้แล้ว  เริ่มจากปรึกษาผู้เชี่ยวชาญก่อนเลยค่ะ จากนัน้ก็วัดความดัน เข้าห้องไปปรึกษากับแพทย์ ใส่ชุดคลุม ล้างหน้า ใส่หมวกเก็บผม หมอฉีดยานอนหลับ ฉีดยาชา ตื่นขึ้นมาก็นั่งพักให้หายมึนแล้วก็กลับบ้าน เราขอเล่ารวบยอดไปเลยนะ จะได้ไม่ยาวเกินไป เดี๋ยวทุกคนจะเบื่อ ตอนทำก็ไม่เจ็บค่ะ เค้าจะตัดเนื้อตรงริมฝีปากเราด้วนบนแล้วเย็บลิฟกราฟใหม่ต่อเนื้อริมฝีปากออกมาเป็ฯกระจับสวยมากๆค่ะ ถึงปากจะบางก้ทำได้

หลังทำทันที เป็นกระจับสวยมากๆค่ะ โดยเฉพาะรอยเย็บ

หลังทำได้วันนึงค่ะ ก็ตึงๆกันไปตามระเบียบ กินได้แต่อาหารอ่อนๆนะ ข้าวต้ม โจ๊ก อะไรพวกนี้

ขอโทษที่รูปน้อยไปนิด ไว้ว่างๆจะมาอัพเดทให้แล้วกันเนาะ ยังไงเราก็ขอฝากผลงานของเลอลักษณ์ไว้ให้พิจารณาแล้วกันค่ะ แล้วอย่าลืมนะ คนที่ศัลย์ฯมาแล้ว ดูแลตัวเองดีๆ ประคบเย็นเข้าไป มันจะช่วยลดบวมได้เร็ว กินยาแก้ปวด แก้อักเสบตามที่หมอบอก แผลจะได้ไม่มีปัญหา เป็นห่วงนะจ๊ะ วันนี้ไปละ bye.....

ปากเป็นกระจับสวย
ปากสวย ดูเซ็กซี่
ปากเป๊ะดีค่ะ ขนาดแผลยังไม่หาย
ให้แผลหายไวไวนะตะเองง
กระจับสวยค่ะ
ปากสวย เซ็กซี่เวลาจือออ
หน้าสวย ปากสวย เป๊ะมากกกกก
ปากบางเป็นกระจับสวยมาก แอบเซ็กซี่
ปากเป็นกระจับสวยชัดเจนมากค่ะ
ปากกระจับสวยมากค่ะ
ปากเข้ารูปสวยค่ะ
ปากเป็นกระจับ รอดูอัพเดทเพิ่มนะคะ
ปากเป็นกระจับสวย
จือปากแล้วเซ็กซี่มากกก
ปากเป็นรูปกระจับสวย รอดูอัพเดทนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้