ดู: 2337|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกทรง “ไอดอลโน๊ต” สวยๆจาก รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย porei_ei เมื่อ 2018-1-4 11:19

หลังเสริม

สวัสดีค่ะ เราชื่อปอนะคะ วันนี้มารีวิวเสริมจมูกที่ “เลอลักษณ์” เสริมมาได้สักพักแล้วค่ะเพิ่งได้ฤกษ์มาเขียนนี่ล่ะ อิอิ เริ่มจากอย่างอรกเลย เราเป็นคนที่จมูกแบน ช่วงสันจมูกนี่แทบจะไม่มีเลยก็ว่าได้ ดีที่ยังมีปลายจมูกช่วยอยู่บ้างไม่งั้นหายยใจไม่ออกแน่ 5555 ก่อนหน้านี้ก้ไม่ได้สนใจอะไรมากมาย ทำงานทำนู่นทำนี่ไปเรื่อย จนได้เราเจอผู้คนมากขึ้น เจอเพื่อนบ้าง แต่ละคนนี่แบบเป๊ะๆทั้งนั้นเลย ส่วนใหญ่ก็ทำศัลยกรรมกันบ้างอะไรงี้ เราก็รู้สึกว่า เอ้อ ทำศัลยกรรมก็ไม่เห็นจะแปลกแถมยังสวยอีกต่างหาก ถ้าเราทำก็ไม่ได้เสียหายอะไรหนิ ก็เลยคิดว่าจะทำบ้าง ก็ไปปรึกษาเพื่อนให้เพื่อนแนะนำอะค่ะว่าทำที่ไหนปลอดภัยแล้วก็สวย เพื่อนก็แนะนำ เลอลักษณ์ มาเพื่อนบอกคนรู้จักไปทำที่นี่กันเยอะ เราก็โอเคไปตามนั้นเลย

ตอนแรกก็โทรติดต่อว่าจะเข้าไปปรึกษาก่อน พอได้เข้าไปปรึกษาก็เลยตัดสินใจทำเลย เลือกทำเป็นทรง Idol Nose เน้นสันดั้ง ซึ่งก็ไม่มีพอดี 5555ปรึกษาเสร็จก็ไปทำประวัติ เตรียมจ่ายเงินแล้วก็รับยา แล้วก็นั่งรอคิวเข้าผ่าตัด พอถึงคิวก็เข้าไปเปลี่ยนชุด ล้างหน้า พอได้เวลาก็ทำใจสบายๆและก็ผ่าตัดโลดดดดด 55555

ก่อนเสริม

รูปนี้ก่อนทำค่ะ ถ่ายสดๆที่เลอลักษณ์เลย นี่มุมข้างนะยังมองไม่เห็นดั้งเลย 555 แต่ต่อไปจะถ่ายมุมไหนก็สวย อิอิ พร้อมแล้วก็ตามมาดูโลดดด

หลังทำเสร็จทันที

ใช้เวลาในการทำไม่นานเท่าไหร่เลย คือตื่นมาก็สวยแล้วอ่า ไม่เจ็บไม่อะไรเลยด้วย แต่จะมีความรู้สึกชาๆนิสนึง 555 นี่นั่งพักเสร็จก็กลับบ้านได้เลยค่ะ ชิวๆ

หลังทำ 1 วัน

หลังทำ 5 วัน

หลังทำ 7 วัน

อาการบวมช้ำเริ่มดีขึ้น ได้ยา ได้ประคบเย็นไปก็โอเคมาก แล้วก็นอนหมอนสูงทุกวันด้วย(ช่วยให้เลือดไหลเวียนลดอาการบวมได้) หลังทำหมอก็สั่งงดอาหารทะเล ของหมักดอง ของแสลงไปเลยค่ะ

หลังทำ 15 วัน

หลังทำ 1 เดือน

จมูกเข้าที่มากขึ้น เป็นทรงมากขึ้น และดั้งก็โด่งพุ่งมากขึ้นด้วยเช่นกัน จากเมื่อก่อนที่แทบจะไม่มีแต่ตอนนี้ไม่ใช่แล้วค่าาา มันเปลี่ยนไปแล้ววว อิอิ ขอบคุณคุณหมอที่งัดจมูกให้นะคะ 5555

ทรงสวย เข้ากับหน้าค่ะ
ทรงจมุกโด่งพุ่งสวย
ทรงเข้ากับรูปหน้าค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้