ดู: 1685|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] แก้ตาสองชั้นโรงพยาบาลไหนดีคะที่เกาหลี

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ เราทำตาสองชั้นหมอไทยมาแปดเดือน ชั้นตาไม่เท่ากัน หางตาชี้ จำเป็นต้องแก้ค่ะ นอนกลุ้มใจทุกคืน
เราไม่ไว้ใจหมอไทยแล้วค่ะ อยากแก้ที่เกาหลี อยากให้เป็นรอบสุดท้ายแล้วค่ะ
มีใครมีข้อมูลมาแชร์มั้ยคะว่าโรงพยาบาลไหนถนัดเรื่องตาสองชั้นบ้าง หมอคนไหนดัง
ส่วนตัวชอบตาจันจิกับจียอนมากๆแต่ไม่ทราบจริงๆว่าทำที่ไหน
ขอบคุณทุกคนนะคะ
เราแนะนำโรงพยาบาลศัลยกรรมTLค่ะ เพื่อนเราก็ทำตาที่โน้นค่ะ ตาสวย ดูเป็นธรรมขาติ ตาใหม่สวยเข้ากับหน้ามากเลยค่ะ ถ้าสนใจปรึกษา ส่งไลน์ตรงรพ.ค่ะ มีล่ามไทยด้วยค่ะ
ลองถามโรงพยาบาลบิวตี้ไลน์ดูค่ะ พี่ไปทำมาค่อนข้างโอเคอยู่ ดูแบ๊วๆ เป็นธรรมชาติดี
เราก็มีปัญหาคล้ายๆตัวเองเลย หางตาชี้แล้วก็ชั้นตาไม่เท่ากัน2ข้าง แต่ประเด็นคือเราพลาดจากหมอเกาหลี!! ฮื่อออว์ จะบินกลับไปแก้ก็ไม่ไหว คุยกันไม่ค่อยรู้เรื่อง ก็เลยหาหมอไทยที่ดังๆเรื่องตา ก็มีหมอรวงข้าวที่ทำด้านตา ดูรีวิวมีเคสแก้เยอะ เข้าไปปรึกษาแล้ว หมอประเมินแก้ตา ปรับระดับกล้ามเนื้อตาให้ดู้ท่ากัน ได้คิวเดือนตุลาเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้