ดู: 1524|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] วอนผู้รู้ช่วยแนะนำคะ มีนัดแก้จมูก มัดจำไป2 ที่เลือกไม่ถูก หมอทิพย์vsอ.หมอที่ศรัญยา

[คัดลอกลิงก์]
อยากรบกวนสอบถามคะ ขอความเมตตาผู้รู้ชี้แนะด้วยนะคะ

เรามีนัดแก้จมูกวันที่  12 นี้คะ แต่ จ่ายมัดจำไป2 ที่

ที่แรก

ที่1  AP กับ หมอทิพย์

ที่2 คือศรัญญา กับ อาจารย์หมอ / เลือกแก้ค้างด้วย

อ่อเรายังมีนัดแก้ตา2ชั้นกับหมอจิตร ที่ เมคติก บาย เมโกะ

วันที่ 9 นี้ด้วยคะแต่คงเลื่อนไปก่อน (หมอ ok ไหมคะ)

ราคา พอกันคะ เราเป็นคนจมูกโตฮั้มใหญ่ถามออฟชั่นที่ต้อง

ทำแล้ว 50,000 เท่ากัน คือแพงมากเลยอยากจบที่ครั้งนี้พอแล้ว

ทรงที่อยากได้ก็สโลปปลายพุงคะ
สรุปแล้วทำที่ไหนค่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้