ดู: 1974|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] ตาสองชั้น อัพลุคส์เป็นสาวเกาหลี ด้วยฝีมือหมอไทย DRK

[คัดลอกลิงก์]

ดีคร้า ดีเจของขวัญเองนะคะ ตอนนี้ก็เดินสายEDM ทั้งในไทยและก็ประเทศเพื่อน

บ้านค่ะ เพื่อนๆยังจำกันได้มั้ยเอ่ย ครั้งที่แล้วเพิ่งจะมาบอกต่อของดีอย่าง ศัลยกรรมเติม

ไขมันที่ DRK ไป จะบอกว่าตอนนี้หน้าของขวัญก็ยังเป๊ะอยู่เลย ดีเฟ่ออออออ

ภาพตอนเติมไขมันค่ะ

ไหนๆ DRK ฝีมือคุณหมอดีระดับอาจารย์แบบนี้ ของขวัญก็เลยไว้วางใจเลือกทำตา

สองชั้นต่อซะเลย คือของขวัญเคยทำตาสองชั้นมาก่อนค่ะ ที่เกาหลีนานละค่ะ เอาเป็นว่า

ราคาที่เคยทำมาก็ทำเอากระเป๋าเบาไปเหมือนกันนะค่ะ         แต่เชื่อมั้ยคะ ไปทำถึงตั้งที่นั่นคิด

ว่าจะอยู่ได้นาน ที่ไหนได้แปปเดียวชั้นตาก็ตกกลับมาหมวยเหมือนเดิมเลยค่ะ ก็เห็นคนรู้จัก

และเพื่อนๆหลายคนเคยไปทำตาที่ DRK ของขวัญก็เลยแอบเล็งที่นี่ไว้เหมือนกันละจ้า

แต่งานดีเจของขวัญคิวแน่นมว้ากกกกก ก็เลยรีบลงคิวทำซะเลย จะบอกว่าที่DRK

ลูกค้าแน่นเว่อร์ กว่าจะช่วงชิงคิวมาได้ 555555

พอถึงวันนัด ของขวัญก็เข้ามาปรึกษาค่ะ หน้านี่โล้นมาเลย แทบไม่เหลือเค้าเป็นดีเจ

555 คุณหมอจะได้ดูตาชัดๆ เพื่อความสวยทนเอาเนาะ  คุณหมอก็น่ารักมากให้คำปรึกษาดี

มาก ตอนแรกก็รีเควสไปนะว่าอยากได้กรีดยาวไปเลย แต่คุณหมอก็ท้วงว่า กรีดสั้นก็พอ

ของเก่าก็พอสวยอยู่แล้ว  ... อ๊ะๆ คุณหมอว่าดี ของขวัญก็เชื่ออยู่แย้ววว

มาถึงตอนผ่าตัด ชิลมากค่ะคุ้นเคยกันอยู่แล้ว 55555 ตอนทำถามว่าเจ็บมั้ย ไม่เจ็บเลย

ค่ะ คุณหมอฉีดยาชามือเบามาก สักพักไร้ความรู้สึก คุณหมอก็ผ่าตัดจนเสร็จเลยค่ะ แอบกระ

ซิบว่า ตอนระหว่างทำคุณหมอมีสารภาพด้วยว่าเป็นแฟนคลับดีเจของขวัญ 5555

หลังทำเสร็จก็กลับมาบ้านชิลๆเลยค่ะ ช้ำน้อยมากอ่า กินยาแก้ปวดก็หายปวด

เลยค่ะ

อัพเดตตา วันที่4 แล้วรอตัดไหมอีก 3วัน สวยถูกใจเพราะดูเปงธรรมชาติมากๆ

ขนาดยังบวมอยู่นะเนี้ย เลิฟเลย

ช่วง 6 วันค่ะ ออกไปข้างนอกได้ตามปกติเลยค่ะ ดีงามเว่อ

อัพเดตตาหลังตัดไหมค่ะ ยังมีความบวมนิดๆ (ไม่ได้แต่งหน้าเด้อ) ใกล้เข้าที่แล้ว

เตรียมลุยงานยาวๆ

2 สัปดาห์ค่ะ ของขวัญชอบมาก ตาดูหวานเลยอ่า

ออกไปทำงานได้ตามปกติเลยอ่ะ ถือว่าพักฟื้นน้อยมากนะ

จะบอกว่าของขวัญชอบมากกกกกกก คือคุณหมอเก่งมาก ทำให้ตาดูหวานขึ้นเลยอ่า

แถมยังดูธรรมชาติมากเลยค่ะ แล้วที่ปลื้มปริ่มที่สุดคือ ของขวัญแทบไม่ต้องเมคอัพตาเยอะ

เลย แค่ทาอายแชโดว์แค่นั้น อายไลเนอร์ไม่ต้อง ออกมาลุคส์เกาหลีอันยองเว่ออออ

เรื่องความสะอาด เรื่องการบริการ ไม่ต้องพูดถึง ถ้าไม่ดีจริงของขวัญคงไม่กลับมาซบ

อก DRK อีกแน่นอนนน ทุกอย่างสมเป็นคลินิกระดับพรีเมี่ยมจริมๆ  

ใครสนใจ inbox มาถามของขวัญได้เลยค่ะ ยินดีตอบเลยค่ะ ของขวัญกล้าการันตีเลย

ค่ะว่าที่นี่ดีจริง ไม่ต้องบินไปทำถึงต่างประเทศเลย ของขวัญสมัครเป็นลูกสาว DRK ถาวรเลย

ค่ะ ... เลิฟๆ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้