ดู: 2563|ตอบกลับ: 4

[เสริมจมูก] หลังเสริมจมูกซิลิโคน 2 เดือน ปรากฏว่า..

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีๆๆ ทุกคนอีกครั้งค่า มดเอง มดไง ที่ไปเสริมจมูกซิลิโคนเมื่อ 2 เดือนก่อน ..จำได้กด 1 จำไม่ได้จิ้มลิ้งค์https://goo.gl/48kEpn แล้วกลับมาอ่านรีวิวนี้ต่อนะคะ 55555 รีวิวที่แล้วทิ้งไว้ว่าจะกลับมาอัพเดทจมูกอีก

ตอนนี้จมูกเราโอเคมากๆ หลังเสริมมา 2 เดือนกว่าๆ ทรงจมูกชัดขึ้นมาก จากเดิมที่ไม่มีสันเลย ใช้คำว่าแบนราบคาบได้อย่างบริสุทธิ์เลยจริงๆ แบนขนาดไหนอ่ะหรอ

บ้าไปแล้ว!!! นี่มันแบรนด์ 555555

นี่สิ “แบน” ของจริง

หลังเสริมจมูกซิลิโคนโดยคุณหมออาร์ม แห่งมาสเตอร์พีซ คลินิก (1เดือน)

ซิลิโคนที่เราทำมาเป็นแบบเกาหลีพรีเมี่ยมค่ะ ที่เลือกกเสริมจมูกกับมาสเตอร์พีซ คลินิกเพราะคุณหมอมีความน่าเชื่อถือจริงค่ะ ชื่อเสียงคลินิกก็เป็นที่รู้จักและคนยอมรับเข้ามาทำกันเยอะ เลยเป็นที่มาของการรีวิวซ้ำครั้งนี้อีกรอบด้วยแหละ อยากแชร์ให้โลกรู้ว่าหลังทำแล้วผลลัพธ์เป็นดียังไง ปลื้มหมอปลื้มจมูกไปอีกค่า

หลังเสริมจมูกซิลิโคนครบ 1 เดือนใหม่ๆ

นอกจากจะไปถอยกล้องใหม่ตามที่บอกไว้ในรีวิวที่แล้วๆ นั้น อีฉันก็ยังขยันใส่แว่นมากขึ้นด้วยค่า 55555

มีสันจมูกแล้วไง จะทำอะไรก็ได้ อิอิ..

ขยันเปลี่ยนแว่นจนแม่เริ่มดึงหน้าใส่ แคร์ไหม #แคร์เหอะ 555555

ตอนนี้เราก็เสริมจมูกซิลิโคนมาแล้ว 2 เดือนกว่าๆ นอกจากจะชอบมากๆ โดยส่วนตัวแล้ว คนรอบข้างก็บอกว่าหน้าดูมีมิติขึ้น ดูหน้าเรียวขึ้นด้วย นี่ขนาดทำแค่จมูกอย่างเดียวนะ กราบหมออาร์ม กราบมาสเตอร์พีซ คลินิก อีกครั้งที่ทำให้ฝันของคนเนื้อจมูกน้อยเป็นจริงขึ้นมาได้ค่ะ

2 เดือนแล้วกับจมูกใหม่

สำหรับใครที่เนื้อจมูกน้อยเหมือนเรา หรือสนใจอยากเสริมจมูกซิลิโคน แต่ยังไม่ชัวร์ สับสนว่าตัวเองทำได้มั้ย เอาให้ชัวร์และรู้ชัดๆ มาปรึกษาที่มาสเตอร์พีซ คลินิกเลยค่ะ นอกจากจะได้คุยจริงจังกับผู้เชี่ยวชาญแล้ว คุณหมอยังช่วยออกแบบสิ่งที่เหมาะสมเฉพาะหน้าเราอีกด้วย ที่นี่ไม่มีคำว่าหน้าโหลอ่ะเราว่า คุณหมอจะพยายามใส่สิ่งที่เหมาะกับเราจริงๆ มากกว่า อีกอย่างเสริมจมูกไม่เจ็บค่ะ อย่าไปกลัว  #masterpiececlinic ใครสนใจเสริมจมูกซิลิโคน ศึกษาให้ดีๆ น้า ส่วนเราแนะนำว่าให้แอดไลน์ @masterpiececlinic ไว้ค่ะ เข้าหาผู้เชี่ยวชาญไว้ก่อน

สุดท้ายๆ ระยะเวลาที่จะเห็นทรงจมูกชัดที่สุดคือ 1 ปีค่ะ แต่เอาเข้าจริงๆ แค่ 2-3 เดือนก็เห็นความเปลี่ยนแปลงและทรงจมูกชัดแล้ว จะเบี้ยวจะเอียงก็มาให้เห็นกันช่วงนี้แหละ หมออาร์มบอก 555555 แต่ยังต้องงดของแสลง ของหมักดองอยู่นะคะ เพราะยังเป็นช่วงที่ต้องระวังการติดเชื้อ นอกนั้นก็ไม่มีอะไร ทำสวยไปวันๆ #อุ่ยย 555555 จบแล้วๆ ตามไปดูรูปเราต่อได้ในไอจีนะ mtchita แปะ!!

เจ้าของ| โพสต์ 2017-12-27 11:08:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ฝากด้วยฮะ
http://www.xn--12cfu3bw1atrv8b8a9c9ajd1o6h.com/surgery/บทความรีวิว/รีวิวศัลยกรรมจมูก/
โพสต์ 2018-1-15 11:36:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถา้ผอมลงอีกนิด จะโอกว่านี้ไปอี๊กค่าาาา
โพสต์ 2018-1-15 11:44:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูก็รู้ว่าทำ แต่ก็เข้ากะหน้าอยู่นะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้