ดู: 1258|ตอบกลับ: 2

[ทำจมูก] สอบถามกรณีหมอทำจมูกให้เราน่าเกลียดว่าเดิม

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย OMG!! เมื่อ 2017-12-24 21:08

ผมได้ไปแก้จมูกด้วยหลังหู จากคลีนิคชื่อดังแห่งหนึ่ง

ได้1 เดือน กว่าๆแล้ว แต่จมูกออกมาได้แย่กว่าทรงเก่ามากๆ

ตอนนี้ยุบและเห็นทรงได้ชัดเจน คือ มีหัวโตที่ใหญ่มาก

ย้ำนะครับว่าไม่บวมแล้ว คลำเจอสิริโคนล้วนๆซึ่งใหญ่มาก

ทรงจมูกที่หมอทำให้ ไม่โด่งเลย ปลายเชิด หัวตาใหญ สันใหญ่ไม่โด่งดูเว้าๆ ทำให้จมูกดูสั้น

ซึ่งก่อนทำได้คุยกับหมอว่าเอาหัวตาต่ำเล็กเรียว โด่ง ปลายพุ่งหยดน้ำเรียวเล็ก

จากกรณีนี้ คลีนิคจะรับผิดชอบแก้ให้ไหม เพราะผมแก้ที่นี้ในราคาสูงมาก 5 หมื่นบาท

ที่เลือกเพราะเห็นหมอทำดีแก้สวย  แต่กลับทำให้ผมได้ทรงที่แย่

ถ้ามองหน้าตาจะกลายเป็นครดั่งแบนไปเลย น่าเกลียดเชียวละ

ตอนนี้ผมกลุ้มใจจนนอนไม่หลับมาหลายคืนแล้ว แล้วควาจะทำไงดี

จะไปแก้ที่อื่นก็ไม่มีเงินแก้แล้ว เพราะคำว่าเชื่อใจหมอที่นี้

มีใครเคยแก้จมูกแล้วไม่ได้ทรงตามที่คุยกับหมอบ้างไหมครับคลีนิครับผิดชอบไหมครับ
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-12-24 20:57:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แล้วจะโพสรูปก่อนแก้และหลังแก้ให้ดูหลังจากเข้าไปคุยกับหมอในเดือนหน้า แล้วจะมารีวิวทรงจมูกน่าเกลียดๆให้ดู
โพสต์ 2017-12-29 14:09:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำที่ไหนคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้