ดู: 2016|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] อยากทำตา 2 ชั้นมากๆๆๆๆ คลินิกไหน แผลหายไวที่สุดคะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำมานานแล้วค่ะแต่อ่านรีวิวไหนๆก็เห็นต้องมีพักฟื้น 2-3 วันทั้งนั้นเลย บางคนตาบวม ช้ำหลายวัน กว่าจะแต่งหน้าได้อีก แล้วเราลางานหลายวันไม่ได้อะค่ะ เลยอยากหาคลินิกที่แผลหายไวๆ ไม่บวม ไม่ช้ำมาก มันจะมีมั้ยคะ หรือต้องแปะสติกเกอร์ตลอดไป T___T
หายเร็วหายช้าไม่ได้อยู่ที่หมออยู่ที่ร่างกายคนไข้
อย่าเอาแต่โทษหมอ
ส่วนใหญ่จะประมาณนี้นะคะ ที่เจอมาเร็วสุดน่าจะเป็นธีรพรคลินิก เราไปนั่งรอเพื่อนทำตามา แผลเล็กมาก ออกมาจากห้องแทบไม่บวม แบบไปเดินห้างต่อได้เลยอะ
ดีอ่ะ ของเราทำอีกที่นึงบวมมาก ตรงหัวตาช้ำอีก เป็นอาทิตย์กว่าจะหายเขียว รู้งี้ทำที่นี่ดีกว่า ตอนแรกก็เล็งไว้แต่ใจร้อนเลยทำที่อื่นก่อน
คลินิกที่แม่เราไปดึงหน้า มีทำแบบแผลเล็กด้วย(แอบได้ยินตอนเค้าปรึกษาเสร็จออกมา)  แต่คงต้องขึ้นอยู่กับชั้นตาเราด้วยอีกว่าทำได้ไหม  ลองไปปรึกษาดูคะ หมอคณิต Maxi
เห็นรีวิวของหมอชลธิศ 15 นาทีหลังทำก็ไม่บวมแล้วนะ อะไรมันจะไวขนาดนั้น -*- สวยดีด้วย
nammond ตอบกลับเมื่อ 2017-12-27 15:02
เห็นรีวิวของหมอชลธิศ 15 นาทีหลังทำก็ไม่บวมแล้วนะ อะไรมันจะไวขนาดนั้น -*- สวยดีด้วย

จริง เคยดูในเพจแบบ ทำเสร็จไม่กี่นาทีก็แทบจะเป็นปกติแล้วอะ แสดงว่าแผลเล็กมากแน่ๆ เราตอนแรกกลัวๆไม่กล้าทำ ยังอยากทำบ้างเลย
แนะนำที่TLนะคะ คุณหมอทำออกมาเป็นธรรมชาติ
แล้วก็ไม่บวมมากด้วยค่ะ
ลองส่งข้อความไปปรึกษารายละเอียดกับทางโรงพยาบาลก่อนดูได้ค่ะ
แนะนำคลินิคหมอต่อพงค์ รัชดาคะ  ทำที่่นี่แผลจะเนียน เย็บแผลสวย มือเบานะคะ http://www.drtorpong.com
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้