ดู: 2640|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] ช่วยแนะนำหมอทำตาสองชั้นหลบในแบบเกาหลีให้ทีคับ

[คัดลอกลิงก์]
อยากได้ตา สองชั้นหลบใน แบบตี๋ๆ เกาหลีอ่าครับ มอบเผินๆก็คือชั้นเดียว
หมอไทยคนไหนทำได้บ้างครับ หรือต้องไปเกาหลีอย่างเดียว
ช่วยแนะนำหน่อยครับ

แนะนำร.พ.ศัลยกรรมTLค่ะ ที่นี่ทำดี คุณหมอก็เก่ง
ลองส่งข้อความไปปรึกษารายละเอียดดูค่ะ มีเจ้าหน้าที่พูดไทยได้ด้วยค่ะ
อยากยกตาเก่าของเราให้ จขกท.จิงๆ ฮ่าาาา ตาเก่าเราเป็นแบบที่ตัวอยากได้เลยอ่ะ
แต่เราไม่ชอบ เลยพึ่งไปผ่าตาสองชั้นมา แอบทำใจอยู่นานกลัวเจ็บโคดๆ แต่โชคดีที่ได้หมอดี มือเบาเฟอออร์ รีเควสแบบไหนก็ได้แบบนั้น
ยังไงลองทักไปถามคลีนิกที่เราไปทำดูก่อนก็ได้นะ เผื่อหมอทำได้ ลองเสิชเฟสบุกดูURBAN Clinicนะ
เคยเห็นแบบตาสองชั้นที่ lovely eye clinic ทำแบบสไตล์เกาหลีสวยมาก ชั้นตาชัดสวยมาก ดูไม่หลอกตาด้วย
ลองไปปรึกษา คุณหมอคณิต ดูนะคะ คุณหมอเป็นศัลยแพทย์ตกแต่ง ให้คำแนะนำดี อันไหนได้ไม่ได้ คุณหมอจะบอกตรงๆค่ะ
เดี๋ยวนี้คลินิกที่ไทยเยอะเลยนะเราว่า ไม่ต้องไปถึงเกาหลีหรอก เกิดต้องแก้เนี่ยเดี๋ยวเสียดายแย่เลย คือเราก็ไปทำตาสองชั้นแนวเกาหลีมากับอัครา คลินิกนะ ทำออกมาได้ตรงแบบจริง ถ้าสองชั้นหลบในนี่เราว่าหมอก็น่าจะทำให้ได้เหมือนกัน เอาแบบไปดูแล้วเทียบกับตาเก่าตัวเองเลย หมอน่าจะให้คำปรึกษาได้ดีค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้