ดู: 2370|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] นมสวยถูกใจกับหมอทนงศักดิ์ที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเรามารีวิวหน้าอกใหม่ ไฟหน้ายกชุดใหม่มาเลยค่ะ เรียกได้ว่าจัดชุดใหญ่ไฟกระพิบมาเลยค่ะ เพราะได้คิวเสริมทั้งทีดีใจมากเลยเปลี่ยนจากสาวไซส์เล็กๆ มาเป็นไซส์จัมโบ้สวยๆกันค่ะ ก่อนอื่นเลยเราเลือกจากสถานที่บริการกับฝีมือคุณหมอค่ะแล้วก็มาเจอรีวิวเสริมหน้าอกซึ่งที่นี่ถูกใจมากก็ตัดสินใจโทรไปสอบถามแล้วก็นัดวันเข้าปรึกษาคุณหมอไปเลยค่ะจะช้าอยู่ใย พอถึงวันเข้าปรึกษาคือบริการดีนะสำหรับเราดูเป็นกันเองดูแลลูกค้าดีค่ะ ถึงก็วัดความดัน ชั่งน้ำหนัก กรอกประวัตินู่นนี่นั้น นั่งรอนานไปหน่อย ประมาณ 40 นาทีได้ก็ได้ขึ้นพบคุณหมอค่ะ ซึ่งคุณหมอเองก็ดูแลเอาใจใส่ดีค่ะ ให้คำแนะนำดีไม่เสนอขายจนเกินไป จากนั้นก็นัดตรวจร่างกาย ถ่ายรูปก่อนเสริมหน้าอกเก็บไว้เปรียบเทียบค่ะ ก็รอวันผ่าตัดก็กลับมาเตรียมตัว ของเราจะผ่าตัดบริเวณรักแร้นะค่ะซึ่งจะไมค่อยเห็นแผลเท่าไหร่ ระยะเวลาในการทำศัลยกรรมเสริมหน้าอก 1-2 ชัวโมง ระยะเวลาในการพักฟื้นที่โรงพยาบาล1 คืน ในช่วง 2 วันแรกหลังผ่าตัด คนไข้จะต้องพันผ้าพันแผลไว้รอบหน้าอกเพื่อป้องกันการกระทบกระเทือนของทรวงอก และบรรเทาอาการเจ็บปวด แล้วก็จะมีเจ้าหน้าที่โทรมาสอบถามอาการแนะนำ ระยะเวลาพักฟื้น ประมาณ 1 อาทิตย์ก็เพียงพอ แต่ถ้างานที่ทำต้องมีการออกแรงหนักมาก อาจหยุดเพิ่มเพื่อพักฟื้น หลังผ่าตัดจะแนะนำให้ลดการเคลื่อนไหว เช่น การเดิน การยกแขน เพื่อให้แผลหายเร็วขึ้น  นอนในท่าศรีษะสูง ประมาณ 2 อาทิตย์ โดยหนุนหมอนประมาณ 2 ใบ จะช่วยลดอาการบวมลงได้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้