ดู: 1957|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกอัพไซท์400+กันสัดนิดเพื่อชีวิตที่ดีขึ้น รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนเสริมหน้าอกนี้แบบเกาะอกกลัวหลุดเว่อร์อิอิ

มาฟังกันค่ะ กับประสบการณ์สุดจี๊ดดด กับสาวสุดแซ่บอย่างเรา +5555 ก็หน้าอกน่ะสิค่ะแบนมานานแล้วเบื่อมากๆค่ะ เพราะทางเราเองก็ตัดสินใจอยู๋นานเลยค่ะกว่าจะทำการเสริมหน้าอก เราเป็นคนที่ชอบเดินสายประกวดนางงามตั้งแต่ไหนแต่รัยเวลาเราทำการขึ้นเวทีประกวดเราก็ไม่ค่อยมีความมั่นใจเท่ากับเพื่อนๆค่ะ เพราะเค้าหน้าอกใหญ่เราเองมีน้อยมากต้องใช้ทิชชูในการยัดหน้าอกไปอีกมันทำให้เราขาดความมั่นใจมากๆค่ะ เวลาเรายืนต่อหน้ากรรมการหรือคนดูเยอะๆ ถ้าเรามีหน้าอกเราบอกว่าความมั่นใจนั้นจะมีเพิ่มขึ้นอย่างแน่นอน

ตรวจร่างกายกันสักนิด เตรียมร่างกายให้พร้อมก่อนผ่าตัด

หลังจากที่เราศึกษาการทำหน้าอกอยู่นานเราก็มองเห็นอยู่ที่หนึ่งที่เราคิดว่าหน้าอกสวยมากที่เพื่อนๆทำมาคือการที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ เราว่าการได้ทำที่นี้มันก็อุ่นใจนะค่ะ สถานที่ปลอดภัย สะอาดมีแพทย์ผู้เชี่ยวชาญโดยเฉพาะ มั่นใจสุดค่ะ ก่อนที่เราเข้ามาก็มีการศึกษารีวิวมาเป็นอย่างดีค่ะ  ทั้งในดั้งโด่ง เพจศัลยกรรมต่างๆ เพื่อนที่ทำมาก็เชียร์ให้เสริมที่นี้ เอาละนะ ไหนๆก็จะทำละ ก็ทำมันเลยละกัน จะได้มีความมั่นใจเวลาเราขึ้นเวลาทีประกวดค่ะ

จะได้ไซท์ไหนละนีตื่นเต้นมากๆค่ะ นี่คือตัวอย่างเจ้าซิลิโคลนที่เราจะใส่เข้าไปสิน่ะ

หลังจากที่เราเข้ามาก็จะมีการเตรียมตัวอดน้ำอดอาหารมาก่อนล่างหน้าค่ะ เข้ามาก็จะเจ้าเจ้าหน้าที่ผู้เชี่ยวชาญก่อนที่จะส่งพบคุณหมอกิตติศักดิ์เพื่อถามเราว่าอยากได้ประมาณไหนอะไรยังไงคุณหมอจะได้แนะนำเลย เราบอกทำแบบธรรมชาติค่ะไม่เอาดู้มมมมากแบบทะลักบรา แค่ใส่เสื้อผ้าแล้วดูมีอะไรไม่ใช่ด้านหลังด้านหน้าเท่ากันนน  (ฮ่าๆๆๆๆ)  เราเลยตัดสินใจทำกับคุณหมอเลยค่ะ (ใจง่ายดีเนอะ ฮ่าๆๆๆ) ที่พิเศษกว่านั้นนะทางโรงพยาบาลมีเทคนิคพิเศษ คือเทคนิคกาวพิเศษ(Scareless) แผลหลังจากการผ่าตัดจะสวยไม่เป็นรอยตะขาบนะ เอ่ออออ...ของเราเลือกซิลิโคนแบบ Mentor มีหลายแบบค่ะแล้วแต่เราจะเลือกค่ะ
        แล้วก็ตกลงทำกับคุณทันที ฮ่าๆๆๆ โอกาสมาแล้วเราก็เตรียมตัวอดอาหารอดน้ำ 8 ชั่วโมงค่ะตามคุณหมอสั่ง หิวมั่กกกกกก 5555555 แต่เพื่อความอึ้มฉันทนได้ค่ะ เอ่อ..แล้วก็มีตรวจความพร้อมของร่างกายด้วยค่ะ แล้วเราก็รอเวลาขึ้นเขียงกันนน

คุณหมอกิตติศักดิ์ตรวจและวัดไซท์หน้าอกเรียบร้อยค่ะ พร้อมลุยมากๆค่ะ ยิ้มรับนมใหม่

อะนี่ค่า หลังจากเราผ่าตัดเสร็จค่ะไม่น่ากลัวไม่เจ็บอย่างที่คิดเลยค่ะ รู้สึกโอเคมาก แต่เราไปไม่ได้นอนพักที่โรงพยาบาลนะกลับบเลยเราอึดค่ะ555555 แต่ถ้าใครอยากพักสักคืนทางโรงพยาบาลมีบริการห้องพัก VIP ให้1 คืนนะค่ะ พร้อมมีพยาบาลคอยดูแลอยู่ด้วยตลอด ยังไม่หมดเพียงนั้นนะท่านผู้ชมม ....ตอนเช้าคุณหมอจะเข้ามาดูอาการด้วยนะดีเว่อออ แล้วรออีก5วันเพื่อมาถอดผ้าแล้วก็ตัด

หลังจากที่เสริมหน้าอกไปครบ1 เดือนเรารู้สึกดีมากๆค่ะ หน้าอกนิ่มสวยมากๆค่ะ ประทับใจมากๆเลยชอบเทคนิคการวางซิลิโคลนของคุณหมอกิตติศักดิ์มากๆค่ะ  ที่วางซิลิโคลนทรงกลมให้เป็นธรรมชาติสวยมากๆค่ะ ตอนนี้เห็นได้ชัดเลยค่ะว่าความมั่นใจในตัวเรานั้นมีเกินร้อยจริงๆค่ะ

หน้าอกชิดสวย
หน้าอกสวย ดูธรรมชาติดีค่ะ
ราคารวมเท่าไหร่คะ
หน้าอกสวยยย
หน้าอกสวยมากค่ะ
ตัวเล็ก หน้าอกตูมนี่แซ่บมาก
สวยปัง หน้าอกกำลังพอดีค่ะ
เปลี่ยนสาวหวานเป็นสาวเซ็กซี่เลยอ่าาา
อกชิดเป็นธรรมชาติแซ่บพริกทั้งสวนจ้าาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้