ดู: 557|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ต่อไปนี้นมแบนๆ ไม่มีอีกต่อไป ชีวิตใหม่หน้าอกใหญ่ที่เดอะซิปคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้มีความอยากเขียนรีวิวจากประสบการณ์จริง ของตัวเองเอาเป็นว่าเริ่มต้นเลยแล้วกันจะได้ไม่เป็นการเสียเวลาเพื่อนที่อ่าน

ซึ่งเราเองจากหน้อกเดิมนั้นเล็กมากเลยขนาดที้ว่เราใส้ชุดชั้นในปกติเหมือนคนที่พอมีนั้นไม่ได้เพราะเราเป็นประเภทที่ไม่ม่หน้าอกเลยต้องใส่แบบฟองน้ำมาตลอดจนอายุจะ27ปีล่ะคะ เราว่าเราคิดทำนานเกินไปเราควรคิดทำตั้งแต่เรียนจบจะคุ้มกว่า5555 จะช้าจะเร็วก็ต้องทำ เราเชื่อว่าผู้หญิงที่คนที่ประสบปัญหาเหมือนเราก็ต้องคิดแบบนั้นใช่มั้ยเอย  เวลาจะใส่เสื้อผ้าที่ดูเซ็กซี่สะดุดสายตาคนอื่นก็ทำไม่ได้เพราะหน้าอกหน้าใจมันไม่มีเหมือนคนอื่นๆ ชีวิตก็ต้องปิดบังหน้าอกตลอดเวลา
แล้วนี้ก็คือรูปหน้าอกของเราจริงๆ ก่อนที่จะไปเสริมหน้าอก

แต่ตอนนี้ไม่ต้องเป็นแบบนั้นแล้วค่ะ ด้วยซีลิโคน ทรงกลม 375ซีซี

ฝีมือคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทยที่เดอะซิปคลินิกค่ะ อ่านรีวิวมาเยอะละ แต่ตัดสินใจเลือกทำกับคุณหมอผู้หญิง ด้วยประวัติคุณหมอค่อนข้างดีและมีประสบการณ์โดยตรง ชื่อเสียงคุณหมอค่อนข้างดังมากเกี่ยวกับศัลยกรรมเสริมหน้าอก พอได้พบคุณหมอครั้งแรก คุณหมอค่อนข้างเป็นกันเองตอบทุกข้อสงสัยเลยค่ะนี้แหละข้อดีทำให้เราสบายใจที่จะทำมากขึ้นเลย เอาเป็นว่าเพื่อนๆ อ่านแล้วสนใจเราก็แนะนำนะค่ะที่เดอะซิปคลินิก จะได้เสียเงินครั้งเดียว เจ็บครั้งเดียว สวยเลย
สวยค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้