ดู: 452|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก 3 เดือน สวยได้ดั่งใจจริงๆค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะเพื่อนๆสมาชิก วันนี้เราจะมารีวิวหน้าอกค่ะ
เสริม Mentor ขนาด 375cc ค่ะ ซิลิโคนทรงกลม ผิวทราย
เราเสริมกับคุรหมอชาติชาย Absolute Beauty Clinic
ราคาตอนนั้น 75,000 บาทค่ะ ราคาไม่แพงเลยค่ะ คิดว่าคุ้มมากๆ
ที่นี่ค่อนข้างดังเรื่องการเสริมหน้าอกค่ะ เรียกว่าติด 1ใน5 ของไทยเลย
เพราะก่อนหน้านี้ เราก็ติดตามคลีนิกมาได้ซักระยะแล้วเหมือนกันค่ะ
รีวิวเสริมหน้าอก และข้อมูลของคุณหมอในInternet ก็ค่อนข้างเยอะนะคะ
คุรหมอเป็นศัลยแพทย์คืะ เพราะเราลองเช็คจากเว็บไซต์สมาคมดูแล้ว
ก็ค่อนข้างเชื่อมั่นในตัวคุณหมอระดับนึงเลยค่ะ ถึงเลือกเสริมกับคุณหมอ

เราเสริมที่สาขาทองหล่อค่ะ คลันิกอยู่ติดถนนเลยค่ะ หาไม่ยาก
หรือจะใช้บริการBTS แล้วต่อวินมอเตอร์ไซต์ก็สะดวกนะคะ รวดเร็วดี
เพราะเส้นสุขุมวิทและระแวกนั้น รถค่อนข้างติดมากๆค่ะ
ในช่วงเย็นที่จอดรถก็ค่อนข้างหายากด้วย ทางคลีนิกให้ไปจอดฝั่งตรงข้าม
ซึ่งเป็นตึกเหมือนออฟฟิศสำนักงานให้เช่าค่ะ แล้วเดินข้ามถนนมา

การผ่าตัดใช้เวลาประมาณ 2 ชั่วโมงนิดๆค่ะ รวมเวลาที่มานอนพักฟื้นด้วย
ทำเสร็จสามารถกลับบ้านได้เลยค่ะ ไม่ต้องนอนพักที่คลีนิก
แล้วก็เข้ามาพบคุณหมอตามนัด ซึ่งคุณหมอจะนัดแกะผ้า 3 วันหลังเสริม
และ 5 วันหลังเสริมนัดตัดไหมคะ แผลผ่าตัดจะอยู่ใต้ราวนมนะคะ
เห็นบางรีวิวแผลก็อยู่บริเวณปานนมค่ะ เราว่าน่าจะขึ้นอยู่ที่ดุลยพินิจของคุณหมอค่ะ

ก่อนเสริมหน้าอก

เสริมหน้าอก (7).jpg

หลังเสริมหน้าอก 7 วัน

เสริมหน้าอก (13).jpg

หลังเสริมหน้าอก 10 วัน

เสริมหน้าอก (15).jpg

หลังเสริมหน้าอก 16 วัน

เสริมหน้าอก (14).jpg

หลังเสริมหน้าอก 1 เดือน

เสริมหน้าอก (1).jpg

หลังเสริมหน้าอก 3 เดือน

เสริมหน้าอก (2).jpg
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้